Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ulikuwa ugojwa gani?-wanaume.

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Sep 29, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kuna kipindi fulani nyuma nilipatwa na kidonda sehemu ya mbele ya umme wangu,japo maumivu yalikuwa kidogo sana,baada ya mda nilikwenda Hosp.Doctor aliniambia ni magojwa ya ngono ,lakini mie linilibisha sababu sikuwa nimefanya ngono kwa kipindi kirefu..basi Doctor alichukua vipimo wakapima hawakuona kama ni ugojwa wa ngono akaniambia yawezekana labda kuna shida kwenye upimaji kwa sababu dalili ilikuwa inaonyesha ni ugojwa wa gono..akanimabia niende kwenye Hosp.nyingine nikafanya hivyo napo hakikuonekana kuwa ni ugojwa wa gono..Doctor aliniambia nichague dawa ya kumeza au nipigwe sindano..nikachukua dawa za kumeza nikasepa..baada ya siku 4 nikapona(kilikauka)..lakini mpaka sasa huwa najiuliza kile kidonda kilikuwa ni ugojwa gani au ilikuwa gono doctor akutaka kuniambia..na kama nikidonda cha kwaida kwa nini kitokee sehemu nyeti namna ile?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa kuna ugonjwa unasababishwa na mafuta ya nazi inawezekana ulijipaka uko na kama unataka maelezo zaidi we google halafu angalia kwenye forums za madaktari..
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujue magonjwa mengine ya zinaa husabashawa hata ktk vyoo hasa vya kukaa na kushea nguo na mtu aliyeambukizwa
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda kama ni bikira,inawezekana ni ugonjwa wa zinaa ambao uliupata siku nyingi....
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mbona vipimo bado vyote havikuonyesha ugojwa wa zinaa?
     
Loading...