Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ukatili hadi lini???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BPM, May 11, 2012.

  1. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani nimekutana na hii picha ambayo sikuamini macho yangu kwenye facebook ya human rights, ambayo kuna video ya kuoyesha mwanamke ambaye kakatwa katwa na mapanga kwa madai ya kumyima mume unyumba ,, imetokea sumbawanga , huyo dada anaitwa Grace senga mkazi wa sumbawanga .. jamani hivi kweli watu tumefikia hatua hii .... nimejaribu kudownload clip nimeshindwa ila kuna link hapo waweza kujionea huo ukatili

    ukatili.jpeg
    mhanga wa tukio.jpg


    Legal and Human Rights Centre | Facebook
     
  2. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mungu wangu......hiyo sababu haiendani na adhabu ..Mungu amponye kwa haraka
     
  3. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    he! huyu ni ndugu yangu noja nifuatilie mbaya sana
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo baada ya kufanya hayo yote huyo jibaba jambazi alipata nini?

    MY take: alitakiwa kupigwa mawe hadi kufa huyo mwanamume
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaaa. . . picha nyingine muwe mnaweka warning jamani. Nimekosa hata nguvu ya kusoma yaliyojiri.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana tumekosa utu kwa kweli ... maana inaumiza sana
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    OMG! Kunyimwa nanihii tu ndo afanye ukatili wote huo?hivi alikua anampenda kweli??
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lizzy niwie radhi kwa picha lakin ni vyema walau kuweza kuupata uhalisia
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Father, Father, Father help us
    Send us some guidance from above
    'Cause people got me, got me questionin'
    Where is the love?


    :confused2:
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    huyu bwana nae afanyiwe the same ili ajue maumivu yanakuwaje
    hivi afrika tutaacha lini tabia ya kutawala wake na kuwaona kama chombo na sio binadamu?
    wanawake msikubali kunyanyasika zama za kukaliwa kichwani na wanaume zimeshapita
    sasa ni zama za usawa. huyu mhusika kwanza akatwe dudu yake ininginie ndo mengineyo yafuate kama mikono nayo ikatwe pia na mguu mmoja. kaniudhi sana.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ukatili huu uko sehemu nyingi hapa Duniani, tukubali sio kitu kizuri kutoa adhabu mbaya kama hii kisa kunyimwa unyumba!!! wanawake wamejaa hii njemba ingetafta kwingne basi au ikamuuliza mama kwann ananyima maneno!!! pole sana mama...ingekua Tarime TBC wangeweka habari ya kwanza, ITV hivo hivo na kesho magazeti yangeipa coverage kubwa lakini hii ni sumbawanga inawezekana ikaishia humu tu...
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    it pain maana inakuwa kama mnyama na binadamu.
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jino kwa jino
     
Loading...