Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uhusiano siuelewi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Apr 19, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naona wakati wa mvua magari yanakuwa na msongamano mkubwa sana
    Je Kunauhusiano gani wa mvua na foleni?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mvua ikinyesha, watu hugwaya kuingia barabarani, mara tu ikiacha, wote huingiza magari barabarani hence foleni. Pia wakati wa mvua madereva huendesha gari zao polepole... Nadhani sababu ya utelezi.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    halalafu kuna wakati tunapita rough roads kukwepa foleni, lakini ikinyesha mvua hamna kiumbe anenda hizo rough roads, so wote wanajaa barabara kubwa
     
  4. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati wa mvua, gari nyingi huingia barabarani, tax n.k Watatu hulazimika kutumia gari hata sehemu waendayo ni karibu, pia traffic huingia mitini kwenye maungano mf. Fire, Magomeni, Tazara ubungo n.k
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Do asanteni sana kwa majibu fasaha kabisa. Nimeelimika!
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lakini, mvua zimekuwa zikinyesha lately! kwa nini iwe ndani ya siku mbili hizi? nilitegemea hii 'likizo ya Pasaka' ingepunguza foleni lakini ndo imeongezeka sana toka jana.
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pia wakati wa mvua traffic police wanaenda kuegama na pale eneo wanapo patikana kunakua na msongamano wa gari (I think)
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mengine pia hubuma kutokana na nishati inayotumika,kutoona mashimo/madimbwi,kutoona vizuri kwa dereva na ubovu wa miundombinu kwa ujumla (barabara,taa etc).
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo ninapo ishiwa nadhani zile za grey zingempendeza sana na kumuongezea heshima zile zinazotolewa kwa ajili ya umri.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Mseveni hiyo suti vipi hakukuwa nawa kumnyooshea
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Labda alilala usingizi anaogopa klupaa juu
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Uwaga najiuliza d same question...usafiri pia unakuwa wa shida (daladala)
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madereva wanaogopa maji
     
  14. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,786
    Likes Received: 3,670
    Trophy Points: 280
    lami inateleza sana
     
Loading...