Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ugonjwa unaitwaje?

Discussion in 'JF Doctor' started by BASHADA, Mar 30, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki yangu amekuwa na matatizo ya kifamilia alitofautiana na mke wake, mwisho wa siku mkewe akawa anataka watengane jamaa akawa anajaribu kila hali kusuluhisha. Japo tatizo lenyewe halikuwa kubwa madhara yake jamaa akawa anazimia na kupoteza fahamu mpaka akalazwa hospitali na mwishowe suluhu ikawa ni kumtafuta mke wake. Akimwona tuu jamaa anapona na mkewe wake akiondoka tuu hali inamrudia mpaka anadondoka na kushindwa kuongea. Huu ugonjwa unitwaje na dawa yake ni nini? maana mke hataki kurudi kwa jamaa. Njia mbadala ya kumponya jamaa ni nini?
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Akafanye kaz za ndani kwa huyo mdada
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    huyu dodo kamfanyia mambo ya utamaduni .
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    acha hizo wewe...ni psychological diseases ambayo inaweza sana kutibika..bibi yangu anatatiz kama hilo asipomuona mwanae ambae ni mama yangu..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mambo yetu hayo!
     
  6. k

    kiagata Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,ugonjwa hatari sana huu.Mchongee kinyago kwa gharama zozote zile chenye sura ya mke wa jamaa,kiwepo ndani upande wa pili wa kioo na mkipe mavazi ya huyo mama.Wakati jitihada za usuluhishi zikiendelea kuepusha mauti,maana kila ugonjwa mwisho lazima uue.
     
  7. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mojawapo wa magonjwa ya akili, unaitwa panic attack. hutibiwa kwa njia iitwayo cognative behavioral therapy!!
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    mnhhhh...kama jukwaa hili linaruhusu na magonjwa ya kimila/kichawi kujadiliwa naomba ruhusa nijadili gonjwa hili na tiba yake...na akizidi kuchelewa amini nakuambia kiangazi hafiki huyooo...masika ikiisha tuuu june inaanza kiangazi.
     
  9. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili si jukwaa la kujadili upuuzi. uchawi peleka kijijini kwenu huko.
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru anaendelea vizuri, tulichofanya ni kupeleka timu ya washauri (counseling). Acheni hayo mawazo ya black chemistry
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe umeleta Thread watu wanakupa Ushauri wewe unawalaumu wasilete mambo ya black chemistry? Si ungemaliza hukohuko na huyo mgonjwa wako? Au ulitaka na wewe Watu wakujuwe kuwa umeleta thread yako hapa? Tafadhali usilaumu watu bure tu.
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja nipite,naona kuna mazito.
     
Loading...