Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu udini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, May 10, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    majuzi ndugu yangu alikuwa anatafuta nyumba ya kupanga.dalali alimpeleka kwenye nyumba mbalimbali lakini kuna baadhi ya nyumba alimwambia kwamba mwenye nyumba anataka mpangaji wa dini fulani tu, yaani kama yake. sasa miimi nashangaa watu tunakuwa wanafiki kiasi hiki, mbona sijawahi kuona mfanyabiashara kama vile duka, usafiri daladala akichagua wateja kwa misingi wa dini .acheni unafiki jamani.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    as if hiyo dini ndo itakupeleka mbinguni
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nlidhani wameishia kwenye kuoa na kuolewa :confused3: sasa mpaka dini hio si balaa!!!
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye nyumba kigagula bin mshirikina. Nimeshaishi uswazi kadhia kaa hizo ni nyingi sana.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Licha ya kuchagua dini pia kabila hawataki mpangaji wa kabila la WAHAYA na WACONGO kisa wanavurugu
     
  7. O

    Omumura JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dini nzuri ni matendo yako, zaidi ya hapo ni unafiki na uzandiki tu!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Du yaani tumefika huko, hii kweli hatari.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanao wakataa Wahaya itabidi wapimwe akili.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jeez! si bure huyo mwenye nyumba ana u-crazy fulani badala ya kuangalia mahela unaangalia dini
     
Loading...