Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uchawi mbona hautupi maendeleo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bu'yaka, May 9, 2012.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Jamaa alipomfumania mtu anaiba mkewe akakimbia kwa mganga, mganga by remote powers akawagandisha permanently kwenye ngono, jamaa akarudi akasema ili kuwabandua Mchawi anaitisha (anadai, Kiswahili cha huko Kenya hicho) Mchawi anaitisha KSH 20,000 zitoke maana ndio anazodaiwa kwa mchawi.

    My Take: Kinachonishangaza kwenye hii Video ni kwamba polisi badala ya kuita obstetrician and gynecologist eti na wao wako katika negotiations za kupunguza bei na kutafuta 20,000/= za mchawi!

    Kama uchawi upo kweli kwa nini huyo mganga wa mapenzi tusimpe research facilities aka develop HIV vaccine?


    [video=facebook;285093861543127]https://www.facebook.com/photo.php?v=285093861543127[/video]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sio lazioma awe kaspecialize kwenye HIV, hata uchawi una area of specialization.
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :llama:
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Uchawi haupo. Uchawi ni imani tu.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh wenzetu wanavumbua rocket science sisi bado tuko huko...yaleti...tungekuwa mbali sana
     
Loading...