Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu uchakachuaji ni kwa manufaa ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zaratustra, Jul 16, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi kama saa moja kasoro dakika kama kumi hivi, nilitaka sana kujua kilichoandikwa kwenye magazeti ya leo! bahati mbaya nika-tune TBC-1 (nimeandika: "kwa bahati mbaya" maana sina mazoea nao!). Baada ya bibie Amina Mollel kusoma kurasa za mbele, ndipo alipogeuza kurasa za nyuma, mahsusi kwa ajili ya michezo na burudani. Ndipo hatimaye akageukia magazeti maalum kwa ajili ya michezo akianza na gazeti la Bingwa.
    Hapo ndipo nilishikwa na mshangao! Yaani huyo bibie alisoma gazeti la Bingwa lililotoka siku ya Alhamisi! Sasa, sikuelewa ilikuwa ni recorded au waliamua kuchakachua ama pengine walikuwa wanaangalia umakini wa watazamaji iwapo wanafuatilia matangazo yao au la!
    Ila kwa kweli nilifedheheka sana kuona kituo cha TV kinachoendeshwa kwa kodi za waTZ, kinavyofanya mambo ya kipuuzi kama hivi!
     
  2. s

    seniorita JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It is sad and pathetic mkuu but hakuna cha kushangaza kupita kiasi maana hakuna umakini na kazi from top, to institutions, till to lower levels. Ingekuwa nchi za wenzetu wa Magharibi yaani hiyo ingekuwa ni scandal...imagine how many grave mistakes they make unnoticed
     
Loading...