Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu Uchaguzi umesusiwa ??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Oct 31, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani natazama international News kote naona sioni sehemu ambayo inautaja uchaguzi huu wa Tanzania ,upo wa Brazil,Upo wa Somali au wamesahau kama nasi leo WaTz wanachagua Raisi ,basi wafuate madini yetu tu ? Au wanasubiri tutumbuane matumbo na kutoana machango ?? Ndio watangaze ingawa BBC lakini hawatoi kwenye Intenational level !!!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    everybody knows that this is not an election but rather an exercise to erect CCM leader.

    Sijaona kwenye international news kwa week tatu mfululizo.
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa huwa wanapenda sehemu zenye machafuko tu. Uchaguzi wenye amani sio nyuzi kwao...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa nawatch CCN apa nkaona hola nkaenda BBC nkaona hola.
    Tz chini ya CCM tumefulia
     
  5. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Hamtambuliki huko duniani!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    unafikiri hata wao wanataka kusikia habari za CCM.....zimewachosha
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajua kura zinachakachuliwa so sio issue kwao...
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazungu hawataki kusikia waafrika wamepiga kura kwa amani,kungetokea machafuko ungeona Tanzania kwenye TV zote za kimataifa.
     
  9. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Aljazera wao wanaonyesha uchaguzi wa Cote D'Ivoire, Brazil.
     
  10. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    But brazil hamna machafuko na still wanaripoti!mi nafikiri uchaguz wetu hauna mvuto!And its bcoz its not free and fair.Hata idadi ya waliojiandikisha imezidi idadi ya wenye umri kuanzia miaka 18 nchi nzima
     
  11. e

    elly1978 Senior Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumesusiwa mazima kwasababu ya utahaira wetu, kujisifu tu eti tumeleta heshima kubwa kwenye anga za kimataifa: uchaguzi huu ungetufaa sana kututangaza kimataifa tena bure kabisa
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To do what (erect?). Please consult your dictionary otherwise you deserve a ban!

    Hapa watu wanasema Tanzania inaheshimika. Kwa lipi kutembeza kopo...hicho kitu kinanibore kweli kweli!
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani wazungu wapo strait hawana longolongo na bongo ni longolongo kwa kwenda mbele ndomana awawataki mana wale wanapenda uwazi
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    CNN na BBC wametangaza kwa kifupi sana ... na wamesema CCM inakumbana na upinzani ambao haujatokea tangu uchaguzi wa vyama vingi uanze...
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wanafikiri.................it is business as ususal lakini kesho wakiamka na kusikia yaliyomkuta JK na CCM yake watahamia hapa............they all love controversy, don't they?
     
  16. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tanzanians vote in presidential election - CNN.com
     
  17. K

    KIURE Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ndugu zangu, hata mimi niko West Africa jioni hii ilikuwa na wenzangu tukiangalia Al Jazeera, CNN, BBC, SABC, CTVV lakini niliambulia aibu! Unajua leo pia ni uchaguzi mkuu wa Cote d Ivoire huo unatangazwa kila mara na station hizi! Tanzania ziiii umeshindwa kuuza jina la nchi. We angalia hata wanapotangaza hali ya hewa, hutaona jiji la Dar-Es-salaam, Kigali, Bujumbura, Lusaka, Mogadishu, Nairobi, Bamako n.k. wapo! Sisi tupo tupo tu! Haki ya mungu ukitaja TZ wanamkumbuka Julius K.N.! Yaani Tanzania inakumbukwa kwa ajili ya Mwalimu na si kitu kingine chochote!
     
Loading...