Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu u.b.w.e.g.e!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 20, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kiasi cha tani 6 za pembe za ndovu kutoka nchi mbali mbali za afrika ikiwemo Tanzania ambazo zilikamatwa katika nchi mbali mbali huko ulaya na asia zitachomwa moto nchini kenya.iko namna hapa,kwa nini pembe zetu za ndovu za ndovu zichomewe kenya na si hapa kwetu TZ?Nina mashaka hazitachomwa,watazitumia wajuavyo.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Suala hapa si kuzichoma,kama ndovu/tembo wameuliwa nafikiri issue hapa ni kuziuza hizi pembe ili pesa itayopatikana itumike kuhudumia wananchi wenye njaa na zingine ziende kwenye fungu la kulinda wanyama pori wakiwemo hao tembo,........
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, tatizo wamechomea Kenya wangechomea Tanzania ungefurahia au tatizo ni nini?
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba i'm afraid hazitachomwa,twaweza pigwa changa la macho!
     
Loading...