Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu tunaomfanyia Dr Ulimboka ni unafiki, ujinga na upumbafu uliokithiri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baluhya M., Aug 23, 2012.

  1. b

    baluhya M. Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa nchi ya kijinga sana, nchi ya kinafiki sana, nchi ya watu wasiothaminiana, nchi ya ambayo Raia wake wanafanikiwa kwa kusema uongo, nchi ambayo raia wake wanaosema ukweli wanakwamishwa katka nyanja zote za maisha, nilikuwa na naendelea kuamini kwamba Dr. Ulimboka steven aliyetekwa,kuteswa na kutupwa katika msitu wa pande alianika taarifa zote za msingi kuhusu kutekwa kwake kabla ya kwendaSouth africa kutibiwa, alifanya mahojiano ambayo yalirekodiwa na yako katka mtandao wa U-tube, amesema kuanzia nani aliyempigia simu,amesema aliyempigia simu anafanya kazi wapi, ameeleza vizuri jinsi alivyotekwa na kuteswa na watu ambao yeye aliwaita kuwa wako trained,[ni kutokana alivyowaona yeye], alieleza jinsi alivyopelekwa kwenye jumba ambalo pamoja na yeye [ulimboka] kupiga kelele hakuna mtu aliyejitokeza kumsaidia. Gazeti la Mwanahalisi lilikuja na namba na majina ya watu waliofanya mawasiliano na Doctor Ulimboka kwa mara ya mwisho, lenyewe limeishia kufungiwa tu!

    Lakini leo kila mtu anahoji ukimya wa Dr. Ulimboka,mfano wandishi/wananchi/ wanaharakati/wanasiasa/ n.k wanahoji kwa nini Ulimboka hawataji waliomteka, wengne wanaenda mbali na kusema Ulimboka kanyamazishwa na watu wanaowaita vigogo n.k, huu ni upumbafu, unafiki, unaweza kuongeza majina mengne yanayomanisha tabia za kipumbafu na kinafiki, jiulize, je sisi kama taifa na kama wananchi wanyonge tumezifanyia kazi kwa kiwango gani taarifa ambazo tayari Doctor katoa?? Je tumedai kwa kiasi gani kukamatwa kwa watu/ mtu aliyempigia simu doctor mara mwisho kabla ya kutekwa? Tumedai kwa kiasi gani serikali kuruhusu tume huru?? Kama tumeshndwa kama taifa kuinuka na kutaka wahusika wote wakamatwe na matokeo yake watu wameishia kukamata Joshua mlundi tu,tunapata wapi ujasiri wa kuendelea kumshinikiza Doctor ulimboka atoke hadharani na kuwataja wahusika?

    Kumbuka Doctor ulimboka pamoja na maumivu aliyokuwa nayo alijitahdi kuelezea scenario ya kutekwa kwake yote,lakn kwa sababu taifa letu limekuwa la wanafiki na wapumbafu tumeshndwa kufanyia kazi taarifa ambazo zipo tayari na matokeo yake tumejikita katika kumlazimisha ulimboka aache kupumzika ili aje kutoa taarifa za kutekwa kwake! Ambazo kimsingi haziwezi kuwa tofauti na zile ambazo ziko u-tube na ambazo mwanahalisi liliandika.

    Huu tunaomfanyia Dr Ulimboka steven ni unafiki,ujinga na upumbafu uliokisiri. Na kama taifa tumeonesha kwa kiwango kisichotia shaka kwamba hatuna uwezo wa kurisk maisha yetu kwa kiwango chochote kwa ajili ya kuteteana wanyonge kwa wanyonge. Mwisho kabisa nataka ieleweke kwamba mtu yeyote awe wa serikalin, CCM,CDM, CUF, TLP,MAGAZETINI, NGOs ,KANISANI, TELEVISION akisimama na kusema anahitaji taarifa zaidi kutoka kwa Doctor Ulimboka juu ya kutekwa kwake mtu huyo apelekwe Milembe mara moja.

     
  2. D

    Determine JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nakubaliana na wewe kwa 100%
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umenena kweli, tumekaa ki umbea zaidi!
     
  4. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kenyatta aliwahi kumwambia Nyerere kuwa anaongoza MAITI...ulichozungumza mkuu ni ukweli kabisa...sisi ni MAITI TUNAOTEMBEA


     
  5. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania ushabiki mwingi! Huwa wanapenda vitu vipya kila siku na kutupa vya jana! Watanzania wanapenda 'umbea' na 'majungu' hapo humtoi! Ila kushinikuza, kufikiri kwa nguvu na kuamua kwa busara wengi wao hawajui. Binafsi yangu naungana nawe kwa 100%.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    baluhya M. Hawa ndio wa TZ original
    Wabinafsi kupita kiasi na wanafiki wa kutupwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. b

    baluhya M. Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno makali lakini mantiki ipo
     
  8. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umesahau wapenda kuchangiana sherehe za harusi lakini masuala ya Maendeleo kwao si tatizo.
     
  9. b

    baluhya M. Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaenda kubaya sana,hakuna mfumo wa kuteteana wanyonge kwa wanyonge,fikiria Ulimboka angekuwa mtoto wa.....................watu wangapi wangekuwa segerea ??
     
  10. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  11. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nawalaumu akina mama Bisimba. Ofisi yake LHRC ilitoa tamko kali ambalo nikiwa karibu na computer nitaweka hapa. Tamko linaloitaka serikali ishughulikie suala hilo na hata walipendekeza utaratibu ambao ufuatwe

    Mama Bisimba yupo wapi? Pia napenda kusema kwamba mama Bisimba na serikali wote wajue kwamba hili suala la Dr. Ulimboka siyo suala kati ya hizo mbili tu na sisi wananchi ni wadau hapo ukizingatia kwamba serikali ambayo inaendeshwa kwa kodi zetu ndo inatumiwa kufanya unyama huu.
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    misingi ya upole,inyenyekevu,utii wa viongozi na wala sio sheria tulivyoachiwa na baba wa taifa mwlm jk vimetufanya tuwe wanafiki sana.pia kaulu mbiu ya kikwete kuhusu kulinda amani ya kwenye makaratasi inatutia uoga wa ajabu.
    ukihoji mambo ya msingi kuhusu mstakabali wa taifa unaonekana mvunjifu wa amani.mbaya zaidi umaskini tunaoubeba kila kukicha unamfanya mtanzania wa kawaida kuona kuwa kuhoji mambo ya msingi ni kupoteza bora akae chini apange dili zisizo halal cha maana apate pesa ya kula leo kesho atajua ikifika.
    lakini pamoja na hayo,tutaishi hivi mpa lini????????????
     
  13. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu,

    Nakubaliana na wewe vizuri mno mgomo tu wa madaktari na walimu,kuzama kwa meli zote kwa uzembe wa serikali,mgao wa umeme mara zote mbili nchi ikawa gizani,epa,kagoda,richimond na mengine madudu mengi yaliyofanywa na serikali je wananchi wa Tanzania waliitikia vipi? Kama walipiga zogo tu bila vitendo maana yake ni mazuzu kwa kuwa mwisho wa siku waathirika ni wao ndio maana huwa na sema tatizo la msingi mkuu ni wananchi kukubali upumbafu wa serikali hali wakijua uwezo wa kuiwajibisha wanao kwa kutoka majumbani mwao nakukaa barabarani tu basi hatima ya nchi hii ipo mikononi mwa wananchi wenyewe na uwezo wanao kama hawataki lawama ya nini maana kama kiongozi hakubaliki kuna njia nyingi tu za kumtoa nasema kiongozi mbovu hawezi kuongoza wananchi wanaojitambua,werevu hasirani.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We acha tu sisi wa TZ ni wabinafsi mno shida ya mwenzio unaiona si yako na kwa wakubwa zaidi ni kujipendekeza ili waonekane...!
    Nachukia sana tabia hii sijui tumeirithi wapi kwa kweli!
     
  15. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu nijiunge jf leo nimekutana na ukweli mia kwa mia.KWELI KABISA!!! Hivi nini kipya kinatarajiwa kutoka kwa ulimboka? kitu kimoja cha ukweli kabisa ni kwamba waliohusika wanajulikana hata wakane kwa HERUFI KUBWA. WAKO PEUPEEE MWANZO MWISHO.
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hapa pagumu sana mpaka naogopa kutia neno
    ukweli upo mwisho wa siku najua wtz tutabadilika na
    kufanya maamuzi
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,749
    Likes Received: 1,634
    Trophy Points: 280
    mkuu wewe ni highly talented.. Umenena! Bila shaka uzi huu utabadili mawazo ya wengi hasa wale walioukua wanataka tu DR. aongee ilhali alisha toa habari tena akiwa na maumivu..

    Wa tz neno hli linauma ila ndo ukweli.. Tuache UPUMBAVU..
    Tena vyombo vya habari ndo mkome kabisa na UPUMBAVU.

    Heshma kwako baluhya M.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwambieni Dr Ulimboka afunguke upya, kwa akili timamu, bila woga sasa. Alisema siku ile anapokelewa pale Airport kwamba yuko tayari kwa lolote. Anawafahamu waliomtesa. Aende mahakamani. Aende amtoe hata yule jamaa aliyekamatwa kule kwa Gwajima kwamba sie. Hatukulimaliza lile la Harison Mwakyembe, la Mwandosya na hata hili la Ulimboka hatutalimaliza sisi ambao hatukuteswa.
     
  19. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa binadamu mwenzio hasa katika ngazi za uongozi kukutamkia haya ni maneno mazito sana lakini yanapogundulika kuwa na ukweli yanaongeza masikitiko mara mbili!
     
  20. Niconqx

    Niconqx Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Imani ya kweli ni kuamini juu ya kitendo,Watanzania wengi na siyo wote hawalijui hili na hata wakilijuwa kulitekeleza kwao ni ngumu sana.Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...