Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sio wizi mwingine wa mchana Kweupe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Aug 4, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuna ndugu yangu ameniambia Uingereza kuna maeneo yamebandikwa mabango kuwa Tanzania ina njaa ya kutisha na inahitaji msaada wa chakula...mabango haya yapo sehumu zenye mikusanyiko ya watu kama station za train na vituo vya mabasi, Watu wa wizara ya kilimo na chakula hii ni sawa?? Swali: ubalozi wetu unajua hii ishu?? nani anahusika na kuweka haya mabango? michango inawafikia walengwa??
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    weka picha kwa uthibitisho!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe unashangaa nini, kama watu wana hela za kuchangia?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Mimi kinachoniuma
    na hawa majirani Zetu
    Wa Somalia .....

    Maana njaa walio nayo
    Sio ya kwenye mabango...
    Hawa ndo wanahitaji misaada yote ..
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    afu wakusanyaji wa hizo pesa ni akina nani?
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo ni swali hata mimi najiuliza... hii ni jamaa tu kakuta bango
     
Loading...