Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sio unafki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Hunter, Dec 31, 2010.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi nimesoma hotuba ya mkuu wa nchi, lakini nimestaajabu pale ye mwenyewe anapodai bado swala la matumizi makubwa linamsumbua, wakati huohuo yeye ndo amekuwa kinara wa matumizi mabaya, sasa la kujiuliza kuna wezekano figure za matumizi yake huwa zinaongezwa kwa manufaa ya watu flan? nikweli huwa hizo gharama za safari zake za kitalii hazijui, kwanini asiwemfano wa kuwa na matumizi mazuri kwanza!
    Me naona huu ni unafki na kujikosha ama anatafuta huruma ya Wadanganyika.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maisha haya hakuna jema, mchana nzi usiku mbu.
     
Loading...