Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sio ufisadi pia? Naomba msaada.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaliche, Jul 18, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nimetafakari kwa muda mrefu sana lakini sipati jibu, kuhusu makampuni ya simu hapa nchini, kuzitumia nyimbo za wasanii kama caller tone kwa wateja wao, na kukatwa kiasi cha pesa kwa kila wimbo utakao hitaji. Je, wa miliki wa hizo nyimbo wana fadikaje? Naomba kama kuna mhusika na swala hili ndani ya Jf atufahamishe, awe msanii au mhusika kwenye kampni ya sim.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani wana makubaliano rasmi vinginevyo wanaweza kudaiwa pesa ambazo zitawafanya wafilisike.

    Ila sasa hii post hapa si mahala pake ni vyema ikahamishwa!!
     
Loading...