Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu si usaliti ndugu zangu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FUSO, Jul 8, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kwa mtindo huu kazi tunayo: wenzetu hawa ndiyo wanaokuja kutukopa majumbani lakini jioni ya jana walionekana na furaha kuu eti wakikumbuka kuanzishwa kwa TANU, jamani huu siyo usaliti au wenzetu hawaishi Tanzania hii yenye shida lukuki?

    Jamani kwa shinda hizi tulizonazo: 1: MAJI: 2: UMEME: 3: CHAKULA BEI JUU: 4: PETROL HAISHIKIKI: 5: MALAZI BEI JUU: 6: MISHAHARA HAIKIDHI MAHITAJI YA MSINGI 7: ADA ZA SHULE NI JUU: 8: KAYUMBA SCHOOLS HOVYO KABISA, je tukimbilie wapi?

    AT THE SAME TIME - ANGALIA HAWA WENZETU WANA FURAHA KUU HAPA: Huu si ni usaliti, watanzania wenzetu wanatusaliti hivi hivi , raha gani waliyonayo hawa watu kama si unafiki?

    [​IMG]

    au ndiyo kuweka shida chini, kutupa mikono juu kubajuka na chama twawala as long as chochote kidogo kimepatikana mifukoni? ukitoka hapo shida ni zile zile.
     
  2. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Magamba wanajua jinsi watz tulivyokuwa kondoo ndugu yangu,wewe na shida zote hizi tulizo nazo mtu na akili zako huwezi ukawa unafuaraha namna hiyo
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanakesha na giza hili la ngeleja kweli wa TZ wananunuliwa kwa ugali
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ungetakiwa utafakari na kuchukua hatua, wewe unaweza ukawa ndo chanzo cha furaha yao.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hilo lidada hapo limechapa mkorogo hadi limechukiza aisee
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nasikia kulikuwa na pilau la bure usiku na chai ya maziwa - ha ha ha

    ccm oyeeeeeeee ----

    ccm juuuuuuuu --------

    tunachukuaaaaaaa tunawekaaaaaaaaa - --- waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!

    Asubuhi yake hata hela ya chai au supu makwao hawana - wapo hoi sauti zimewakauka, wanye kula nchi nchi wameshaondoka kitamboo...
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika viroja nilivyoshuhudia karibuni ni hili la Birthday celebrations za juzi/jana..ilianza kwa wazee kukalishwa chini pale Bluepearl Ubungo plaza, halafu mkesha Kama zilivyo picha..Ushauri hizi picha zihifadhiwe ili iwe kielelezo tutakapo anza kuwashugulikia wale wote waliotuharibia maisha kupitia kivuli cha chama cha magamba....
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hata watu wakihema matalalamika kwamba hawastahili kufanya hivyo kutokana na shida zetu, huku nyie wenyewe mkiwa mnajirusha kwenye maharusi na kwenye vijiwe vya vizibo. Kwani kwa kutofurahi kwenye sherehe unatuambia unasikitika na kwamba hiyo ndo njia ya kutatua matatizo?
     
  9. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ndo wanatoka hapo wanaenda kukuiba taulo za nyumba za kulala wageni,pia kila kitu kiko juu mno ulizia hata kondom tu uone
     
  10. s

    speechwriter Senior Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh! Magamba kwa kujirusha noma!
     
Loading...