Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu si ubabaishaji wa NMB?!..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyakwec's Bro, Jul 31, 2012.

  1. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani NMB bank hivi hizi ATM zao kutoa noti za elfu 10 tu tatizo ni teknologia yao au ni uhuni tu,halafu sijawahi

    kusikia wakitolea maelezo swala.

    Mara nyingi miamala yangu inanitaka nitoe na elfu 5 nashindwa na nimechunguza ni ATM zao zote zilizoko

    posta,Magomeni,Temeke,ninaishia kutoa pesa ambayo sijapanga kuitumia.

    Jamani na kwingine mnafanyiwa huu uhuni?....
     
  2. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    it goes in a multiples of 10
     
  3. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    at first ur asked in multipleof 5000,it always fails and propted in multiple of 10,do u think is dat write?..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ni wao wenyewe na sio mboni zamani ilikuwa inatoa hadi bukubuku siku washachoka dizaini..
     
  5. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kaka au ndy ilikuwa kuvutia wateja tu,kisha mkishakubali nikuburuzwa tu,mi ninadhani mi mteja na pesa ni zangu ninahaki ya kutoa kiasi ninachotaka haya mambo ya kupangiana kiasi mi naona ni ubabaishaji....
     
Loading...