Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu sasa utani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbu, Apr 10, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...dhihaka hizi!
     
  2. k

    kizimkazi Member

    #2
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hapo shehe kaisaidia serikali cha msingi ni kuagiza zile helment wanazovaa wachezaji wa football ya marekani, viongozi wakihutubia wanavaa zile,hii ndio dawa.
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shehe mwenyewe juzi tu alim-bipu Mungu, sasa anatoa utabiri huku akitoa shukurani kwa JK na BWM kumlipia gharama za matibabu India?
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ebwana weeee, kweli lakini...:D:D:D !!!!!!!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kama Iraq siku hizi waandishi wa habari wanavua viatu nje kabla ya kuingia kwenye press conference.
     
Loading...