Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sasa ni zaidi ya ufisadi,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Aug 10, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana JF, imenisikitisha sana kama haya yaliyoandikwa na gazeti la Mwananchi toleo la tarehe 10/08/2010( ISSN 0856-7573 Na 03704) likinukuu maneno yaliyosemwa na katibu mkuu wa shirikisho la vyama vya wafanyakazi nchini TUCTA, ya kwamba kitendo cha Waziri kufungua mkutano analipwa 1.2m, akienda naibu waziri analipwa Tsh. 600,000/= na kama ni katibu mkuu anachukuwa Tsh. 700, 000/=.Hivi kweli hii ni haki?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tanzania hamna haki! Hizo ni kidogo tu: Kwenye Wizara kuna kitu kinaitwa "dokezo" -
     
  3. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hebu tudadafulie japo kidogo juu ya ''dokezo'' wizarani
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Si bure tumerogwa!
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na keshakufa na uchawi wake
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duh Kama na hayo ni kweli ama kweli tuna ulimbukeni usio pimika kabisa,

    Nadhani imefika wakati nasi tupige kura ya kunyambulisha katiba yetu tujue ni vipi vipengele vyatufaaa na vipi havitufai kabisa maana naona twaenda holela holela tuuu basi ilimradi siku hazi gandi
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuna masilahi mengi mengine. Ndiyo sababu ya wasomi kuzikimbia fani zao na kutumia mbinu zote kuutafuta ubunge, ili wabahatishe uwaziri
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Oooohhh my goodness........jamani naomba kufahamu kama huo ni ukweli ama laa, pls. How is possible?????????nooooo waay!!! Mbona haiingii akilini?? hapana. waungwana pls kama ni kweli naomba kufahamu kwa data.:mad2:
     
  9. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kuwa na uongozi mpya utakaobadilisha system nzima iliyokubuhu kwa ufisadi
     
Loading...