Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sasa ni uwendawazimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Aug 26, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jana sikuweza kuangalia news kutokana na pilika pilika za mjini, na usiku kama ada hatuku bahatika kupata mgao wa Jairo na Ngeleja. Nimestuka na kufadhaishwa sana baada ya kusikia redioni ETI SIMBA YATINGA BUNGENI KUTAMBULISHA NGAO YA HISANI BAADA YA KUISHINDA YANGA.

    Hivi yanga si ilialikwa bungeni baada ya kushinda mashindano ya vilabu bingwa Afrika mashariki na kati na hivyo yanga iliweza kulitangaza taifa na kuiletea sifa nchi.

    Hawa Simba wamefanya nn cha ajabu? Kuifunga yanga? Bunge linapoteza muda ambao lingetumia kujadili mambo ya msingi eti kwa kuwaita simba bungeni, au kwa kuwa mwenyekiti wake ni mbunge?

    Siku na mimi nikioa niombe kwenda kumtambulisha mke wangu bungeni? Mh. Makinda linda hadhi ya bunge tafadhali.
     
  2. Muzii

    Muzii Senior Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ​Cha ajabu ni kipi, lakini ngoja nipite kwanza hadi hapo baadae
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa huo uwenda wazimu upo wapi hapo?
     
  4. m

    mja JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya kijani sio point, huo ni ushabiki wa simba na yanga, hiyo sentensi bluu ndo point, mimi huwa najiuliza, kuna wakati spika anasema hatuna muda wa kutosha kwa wachangiaji, halafu, kuna muda anatumia kutambulisha wageni hata wasio na msingi au mbuge anaanza kuwashuku, wananchi wake, mke/wake zake, dada yake, watoto wake, housegirl wake...eheeeeee...

    Naona kuongezwe akanuni (kama hakuna) ya kusema mgeni akija basi akae na asikilize, no kutambulishana, na kama wanataka wawashukuru familia yao si waandae dinner majumbani kwao...
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanaleta Usimba na Uyanga ktk maswala ya maana. Huu si upuuz.
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simba walienda bungeni kama viti maalum.teh teh teh.....!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,900
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    wanajaribu kudivert attention ya watu kutoka kwenye mambo ya ufisadi....old technic
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we jamaa umekosa ya kuandka kama yanga walienda na simba wameenda ss ww kina **** nini sasa fanya mambo yko bunge linaenda kwa ratiba wanajua watafidia wap
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa gia aliyokuja nayo bibi kiroboto ya kutowapa nafasi wabunge kuchagia hoja vizuri pale bungeni,kwa kigezo kuwa muda hautoshi wanaofuatilia bunge wataelewa ninachosema,ni jana tu Tundi Lissu katukanwa na wabunge vilaza wa znz alipoomba mwongozo wa spika alikataliwa,isitoshe kama kuna mtu mwenye mfano hai wa mabunge mengine mambo kama haya yanafanyika???kupeleka timu bungeni.
     
  10. B

    Bweri Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukioa kaka ntakusindikiza kumtambulisha hy mkeo bungeni!teh teh teh hy ndo bi kiroboto.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Bunge hili ni ze komedi tosha
     
  12. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walienda kusawazisha mambo. Kwa mtazamo wa waliowaalika kombe la Kagame ni sawa na ngao ya hisani
     
  13. B

    Bijou JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145




    kweli mkuu, simba wametumika aka kuchakachukliwa bila ya kujijua pole zao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...