Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sasa ni usanii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FarLeftist, Nov 11, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kutokana na PCCB kuonyesha dhahiri wanamfanyia nani kazi na kwa njia zipi baada ya Waingereza kuweka mambo peupe, ni wakati muafaka wajitokeze tena na kuwaomba watanzania msamaha, baada ya hapo ipanguliwe upya..natoa hoja
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hoja ya msingi lakini si kwa CCM...sikio la kufa hilo!
     
Loading...