Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sasa kwa wachaga ni zaidi ya utani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mayenga, Dec 1, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Eti maana ya Moshi ni:

    M-MUNGU

    O-ONYESHA

    S-SEHEMU

    H-HELA

    I-ILIPO
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini wametowa long term meaning ya Moshi
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safi ndo maana wanazitafuta sana
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo maana wao wanazipata zaidi.
     
  5. k

    kipimo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wasio wa moshi waliozipata zilipo kama wakinga, wapemba n.k nani kawaonyesha?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    wakinga kwa kuua ndugu zao na kuwaweka ndondocha madukani wao ni namba moja kwenye hiyo business.
    Wapemba wao kwa kuzaa tu, hawajambo, kadiri wanavyozaana ndivyo hela inavyoingia
     
  7. Terrire

    Terrire Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sipo eeeeeeh!!!!!!!!!!!
     
  8. f

    fmwanda Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    keleuuuuuuuuuuwi, mm apo ni mgeni
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    hao ni wezi tu hela zote duniani ni za wachaga.
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwenye O inatakiwa kuwa onesha na sio onyesha vip mkubwa! umeona.
     
  11. c

    cesc Senior Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhhhhhhh...napita tu...
     
  12. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ndo manake, hupendi!?
     
  13. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwa wapemba ongezea chuma ulete (the main kitega uchumi), kwa wachaga wanaamini pesa zote duniani ni za kwao kama ilivyo wamasai wanavyoamini ng'ombe zote duniani za kwao
     
Loading...