Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni wizi tena wizi wa wazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 2, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana Jf

    Mimi nashangaa sana tena sana kwa baadhi ya mashirika ya simu hapa Tanzania kutumia hii nafasi ya kuupigia kura mlima kilimanjaro kwa kuwalipiza wananchi kiasi cha shilingi 500 kwa sms

    huu ni wizi tena wizi ambao upo wazi kabisa,lengo letu ni kutaka mlima wetu kuchaguliwa kuwa ni mmoja wa maajabu saba ya asili duniani,sasa baada ya kuhamasisha ili watu wengi wapige kura sisi tunacharge kila kura moja kwa tsh 500/=hivi ni kweli tunataka mlima huu upigiwe kura ama tunataka pesa toka kwa wapiga kura?

    mbona nchi za wenzetu hawafanyi kama tufanyavyo sisi?


    Jamani kila kitu bongo ni dili
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hii nchi jamani....dah
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanakata 500!! Sipigi kura...
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ukisikiliza redio times fm utasikia wananchi wanavyo lalamika juu ya hili
     
  5. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mara nyingi namba 15xxx inakatwa. Kuwa makini.Tayari ishakuwa dili.uzalendo uko wapi?
     
  6. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa alisha wahu kusema hapa Tanzania hadi maisha ya Raia hufanywa Deal.
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hallelujah!!!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yeah kila kitu kimekuwa ni dili sasa,mimi nilidhani hili la mlima ni letu sote kwa manufaa ya taifa,sasa makaburu wanachukuwa pesa,yaani kweli wamefanya watanzania ni shamba la bibi
     
  9. N

    Ndole JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi siwezi hata siku moja nitakaa nipige kura eti mlima k'njaro uwe moja ya maajabu ya dunia.
     
Loading...