Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni "WIZI MTUPU"......!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Sep 16, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, ni majuzi tu kulikuja greda kutuhadaa sisi wakazi wa "Yombo - Buza" kwqa kumwagia kifusi barabara ili ijulikane imekarabatiwa lakini kwa maoni yangu naona kama wametutania maana sasa hivyi ndyo imekuwa mbaya n mashimo na vumbi ndyo usiseme...

    Hivyi kama wanataka kutuhadaa kwa campain za chini chini, c mara kumi waweke atlist lami nusu? Kwa kweli imekuwa karaha...
     
  2. B

    Bobby JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    kwani hujui kwamba uchaguzi wa madiwani umekaribia.barabara nyingi tu zimeongezewa vumbi hapa dar.hata sisi kigila gila mambo ni hivyo hivyo
     
  4. k

    katoto Member

    #4
    Sep 16, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Pale nyuma ya fire (DSM) wamekwangua lami iliyokuwepo na kutuachia vumbi.
     
  5. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kwa kweli inasikitisha sana maana mvua zikianza ndy itakuwa balaa.
     
  6. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii ni campain ya "LIVE".....
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pesa zinatafutwa. Waweke lami ziishe. wanachofanya ni changa la macho alafu isemekane walitengeneza barabara.

    Kweli kama inayosemekana, mwaka huu tutaona mengi. si unajua tu msemo huu "Study the past if you would divine the future"
     
  8. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazushi tu! wanabuni njia mpya za campain
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180


    Hizo ndio mbinu za mbunge wenu fisadi Mahanga; anawapiga dongo la macho nanyinyi mlivyo wachovu mtamchagua tena ingawaje miaka kumi sasaimepita Kipawa bado hamjalipwa fidia ya nyumba zenu!! Miafrika ndio tulivyo kajisemea NN!!
     
Loading...