Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni wivu au kulinda heshima ya ndoa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Jan 21, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna habari ya kusikitisha nimeisikia katika BBC radio leo asubuhi kuhusu kisa cha jamaa mmoja huko Ngorongoro aliyewaua watoto wawili kwa kuwaponda na marungu kisa eti amegundua kuwa sio watoto wake, ingawaje kisa chenyewe ni kwamba jamaa alienda Mererani kusaka maisha,akakaa huko muda mrefu kiasi aliporudi akakuta mkewe mjamzito akaombwa msamaha nae akasamehe na kuondoka tena kurudi mererani, next time aliporudi tena home akakuta mkewe ana ujauzito tena.,this time hakukaa sana akaondoka, aliporudi tena next time akakuta wale watoto wameshakuwa tayari ndipo alipochukua rungu na kuwaua kwa kuwaponda wote wawili.,sasa waungwana huu ni wivu, ujinga au kulinda hadhi ya ndoa?
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nami niliipata pata,Lakini nikaelewa siyo uamuzi wa utimamu wa akili,Kwani alipaswa kuelekeza hasira yake kwa mama na wala siyo watoto.Generally ni uenda wazimu ulivuka vile viwango vya uhimili wa akili ya mwanadamu!Hapo siyo wivu,Ujinga wala kulinda hadhi ya ndoa,Let the justice take its course.
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hasira za mkizi!jera yake na jehanamu yake huyo jamaa!!
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi nauliza.....
    Wale wanapinga hukumu ya kifo,,hata katika umaluuni kama huu wanapinga??
    sasa wao wanataka MALUUNI kama huyo afanywe nini?
     
Loading...