Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni waraka wangu kwenu WAPENDANAO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 5, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwanza niwasalimu nyoote mlio macho muda huu,pia nyinyi mliolala khabarini za asubuh! asante.

    HEBU 2LIPITIE HILI -:MATATIZO KATIKA
    UHUSIANO.
    Hakuna papara wala hasira,matatizo katika uhusiano/mahusiano ni jambo la kawaida ambalo kiukweli unatakiwa kujiandaa kukabiliana na changamoto hizo.
    Kubali tatizo,kisha tulia na panga jinsi ya kulimaliza kwa njia bora zitakazouacha uhusiano/mahusiano yako ktk khali nzuri.Kwanini ubadilishe wapenzi kila kukicha?Unatafuta nini?Upe ubongo wako nafasi ya kufikiri.
    Maamuzi ya hasira au kukomoa mwisho wake huwa ni machozi,epuka machozi ambayo hayana 7bu.Siku zote,ukikubali kosa na kulipokea ni mwanzo mzuri wa kuelekea kwenye kutafuta njia za utatuzi.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    siku ya wapendanao si ilishapita mkuu? au mambo ya jela
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ahsante kokudo
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    kuna mtu kanitumia sms kuwa kokudo katoathread ya maana sana imenibidi niamke mapema niijibu.

    Kiukweli umeongea point sana. Katika mahusiano/ndoa kuna matatizo ya kila aina tunachotakiwa ni kuwa wavumilivu na tuwe na moyo wa kusamehe, binadamu kukosea ni kitu cha kawaida. Kuamua kuanzisha uhusiano mpya kila mara si jambo la busara sana.
    Mimi naamini kuwa mtu yoyote anayethubutu kutamka maneno haya, NAKUPENDA, POLE, SAMAHANI.
    Anajitambua sana kiukweli maneno haya kwangu ni magumu mno kutamka ukiona nimekutamkia hivyo ujue i mean it na hiyo imetoka moyoni kwangu.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nilikumiso wewe acha tu
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umesema kweli kokudo!!!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie hunishindi nilivokumiso
     
  8. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni kwel kabisa mpendwa, mahusiano ni baina ya watu wawili na kila mmoja anafikra zake na mtazamo wake so kutofautiana ktk mahusiano ni jambo la kawaida na kila mmoja anapaswa kutambua hilo, hakuna sabab ya kuvunja uhusiano eti kwa sabab zimejitokeza tofaut ndogo tu kati yenu. upendo ndicho kitu kinacho waunganisha watu, na sio rahisi kupata ambaye mtafanana kwa kila kitu.
     
  9. Runner

    Runner Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo pia naunga mkono kabisa,ingawa wengi huwa wanaamini kuanzisha uhusiano mpya au kulipiza ni njia ya kumkomoa mwenzake,ila si kweli......
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Nyie, mbona mnanihii namna hii na mimi nimewamister ile mbaya.
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana kokudo. Ngoja nii-save ktk sim yangu



    [​IMG]
     

    Attached Files:

  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha uchokozi hata mie nimekumrs sana
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama ilipita kwani watu hawapendani tena?

     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kakudo well said, yaan unaruka majivu unaenda kukanyaga moto bora uvumilie hapohapo tu na urekebishe palipokwenda vibaya
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hivi kupendana kuna siku maalum eeh?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh kuna mahusiano mengine hayahitaji uvumilivu solution ni kudipart tuuu na kukamata mwingine FULL STOP.
     
  18. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wapendwa kwanza nitangulize shukrani za dhati kwa michango yenu pia napenda kuomba radhi kwa kutojbu kwa wakati 7bu 2 ya maisha na mihangaiko ya hapa na pale.
    Ni cku ya 3 leo narudisha upendo/mapenzi kwa baba yangu mzazi aliyonipa tangu naingia kwenye uso wa dunia hii miaka 28 iliyopita.Baba yangu anaumwa leo ni cku ya 3 kalazwa akisumbuliwa na malaria ndo maana hta cku naipost hii thrd ilikua late sana.
    Niwashukur wote mliopost hpa niwaahdi 2ko pamoja kulisukuma gurudumu hili.
    Pia nikumbushe 2 mapenzi/upendo hua hauishi wala haupimiki kwa midhani leo humu jamvini 2napenda ingawa c wote wanafahamiana kwa sura.pia upendo hauna cku maalumu.
     
  19. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    DA cku unanifanyia harambee ya ile thrd yngu niliulza uko mkoa upi hpa tz?hukujbu ukawa BAN ok nambie leo au kma vp ni PM TAFADHALI
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pole kokudo.
    Mzee anaendeleaje?
     
Loading...