Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni uwanja wa ndege wa jnia ama ziwa victoria ??naomba msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Sep 21, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikipita na kenya airways hivi karibuni kutokana na project mbali mbali
    ninazofanya sasa kuna swala nimeliona na nahisi hii airline iachane na kutumia hii sehemu
    hii ni mara ya nne kwa wiki 3 niilizopita nimekuta hivi na niliongea na msimamizi wa kenya airways
    na kuwashauri cha kufanya naona bado hali ni tete

    nauliza hivi huu uwanja auna wasimamizi ..pengine nakosea kulalamikia hizi airline swali langu je
    hawa viongozi wanalipwa mshahra ama lah ...ama awajui kinachoendelea ...ni sehemu ambayo
    kila wakati wanafanya marekebisho nikipita ndege ya asbh unakuta wanatengeneza mchana nimepita ni aibu bwala la mtera najiuliza kwa nini watu wasiwajibike kwa hii

    je mawziri mnaokimbilia vip kwa nini msipite huku kuona aibu ambayo si kwa watanzania ni
    pamoja na serikali yenu mnashindwa kutengeneza uwanja kwa kweli ni aibu mnakimbilia kuomba kutengenezewa internation vip...ni aibu sana sana
     

    Attached Files:

Loading...