Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni utata yangu Macho!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Feb 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Shitt.jpg Dam.jpg Toa Maoni yako!!:msela:
     
  2. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa
     
  3. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mmatumbi ni Dawa za kichina na huyo Zeruzeru ni uumbaji wa Mola.
     
  4. P

    Pomole JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna katabia sikapendi, kila kitu ambacho si cha kawaida anasingiziwa mchina!!!Hii imefanya akili za watu kuwa fupi na kufikiri kwa mkato!!Zamani na mpaka leo huko vijijini na mijini ambako mchina hawamjui wako watu wenye maumbile haya.Ni homoni na maumbile ya mtu tu!Sio kila mtu anatumia dawa.Ckatai pia kuwa wapo wanaotumia dawa hizo za asili lakini ni wachache kuliko tunavyokuza.Nawasilisha
     
  5. Double X

    Double X Senior Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think both of them will need special toilet seats.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    zeutamu nini.....akiiona kikwete utatafutwa na usalama wa taifa wewe!
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kaka kiiza vipi leo umeaamka salama lakini/
    au ni mabomu yamekuchanganya kaka yangu?
    pole sana.[​IMG]
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Marazi matupu, finaly uzeeni mgongo na kiuno yatakapoeleza matatizo yake
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Siku zote wastani inalipa, na kitu chochote kikizidi huwa kibaya, hao wote hamna mvuto hapo kwani kama ni wowowo limezidi mno
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    **** gumu balaa :sick:
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anakimbia mabomu Gongo la Mboto!!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    they may also need special dicks and dicking technics to serve them. Ni maoni tu.
     
  14. m

    mabomu Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukimpata huyu usiku mzima kesho yake huwezi kwenda kazini.
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    It depends on which entrance you will use, if it is rear or front.
     
  17. B

    Bulletmanpaul Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A?????? Hiyo ni mama ni bebe(((unabebwa kwenye mzigo hapo)))goma c_o mchina,ugonjwa wala nini.
     
  18. b

    bia JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachina wameshamshika huyu **** ka kata bna
     
  19. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani huo udako umetumia STEROID!!!!
     
Loading...