Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ustaarabu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Mar 12, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mwanamke unapokutana na mwanamme na majibu yako yakawa hivi
    mme--- Sister hujambo?.......majibu..sijajxxxxxba nikijxxxba nitakuambia
    unaelekea wapi mrembo?......majibu....ukubwani
    Unaitwa nani?...........majibu........sinajina
    unakaa wapi?.........majibu........kwenye kiti
    mbona majibu ya mkato mwenzangu? ......majibu...mwenzio unae kwenye chuxxxpx.....je huo ni ustaarabu?
    2. Mwanamme ukijibiwa nyodo/utumbo kama huo unachukua hatua gani?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    majibu kama hayo bado yanaexist siku hizi?
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    what was your intetion of asking her all these questions ...

    Kama ulipata jibu la kwanza tu lilitosha kuachana nae bana na kum delete kichwani kwako bana.., hakuwa na time huyo,

    Kazi ya hasara, hulipwa kwa hasara...sio wote walizaliwa wastaarabu na si wote unaodhani ni wastaarabu ni hivyo kila siku na kwa kila mtu.

    She was smart enough to show her bad behaviour at the first instance before yo get to know her kuliko wale ambao wangekuficha hata majina yao ukalika zaidi na zaidi na zaidi kwa kuhisi ni wastaarabu.

    Wapo wengi wa mtindo huo ni sawa na wale wanaokaa kimya tu pasi kujibu neno,
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona hakuna majibu kama hayo enzi ya leo.
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo lako unafuata watoto uswahili, halafu domo lako limejaa maji. Unadhani utafanikiwa kweli? ndo maswali gani ya kuuliza binti hayo. Yaani unadhani kwa kumuuliza maswali mengi ndo ataingia line??
    Hatufanyi hivyo siku hizi bwana, waulize wataalamu wakupe daduu rejea.
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuu,kweli cha mtu mavi.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata teenagers siku hizi hawana hizo kwa kweli.........
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Tanzania imebadilika, hayo majibi hauka tena
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Majibu ya wauza kahawa mtaani hayo na wasichana ambao hawakuona darasa hata la 7B!
    Bora ukoma kuliko wapumbavu wa hivyo.
    Lakini kama weye jibu la kwanza umejibiwa bovu namna hiyo, unakuwa na moyo gani kuendelea kubembeleza mkuu?.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    hichi ni kiswahili?
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona thread zenye akili ZIMEKWISHA KABISA
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndugu uko sawa, lakini shida yako ni kwamba una spidi kali ya kufikiri kuliko kuandika!..Balance hii maneno bana!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa biggy umeanza tena.......
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tall, achana nae.. siku hizi hakuna majibu kama hayo.. Labda ghorofani kuna hewa.
     
  15. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    na wewe ungeandika ''hiki ni kiswahili?''
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    unalia...:(
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sikuhizi salam zinatafutwa mkuu, watu wapo kibiashara zaidi.akikujibu namna si atakuwa kaharibu dili hahaaa
     
  18. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,390
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Simply put: umeingia choo cha wanawake. Toka tafuta cha wanaume. Hata hivyo napenda kuamini kuwa approach unayotumia kuwasiliana na hawa dada zetu kwa nia chanya kabisa ita dertermine majibu utakayopokea. Be careful how, when and what you say! unajua wengine wakiwa kwenye hedhi wanakuwa mbogo. Ukihisi jambo kama hili tu kumbuka umeingia choo cha wanawake , tok tafuta cha wanaume!
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    akinipa tu lile jibu la kwanza basi naachana nae! sipotezi muda....
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwanza wadada wenyewe wa siku hizi wanajifanya kuwa wako ki-enterpreneur zaidi....unakwenda straight kwenye lengo kuu sio mambo ya kuulizana majina na mitaa lazima wakunyee majibu ya hovyo!!..Pole mkuu usijali jipange upya nadhani umeshapata mbili tatu za kuanzia next time!!! kosa mara moja!
     
Loading...