Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ushamba au ujanja? Cheki mapozi ya kwenye besdei

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Jun 10, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ushamba wakikua wataacha wape mda tu.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    wameshauliana pozi la kukaa wamekosa ndo maana wakafanya hivyo. Mia
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mbona hawa ni watoto ndio wakati wao jamani lolz! give them a break, waache wafanya hayo tena home mimi nakubal kuliko kutoka na kwenda club usiku at that age.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    hawa watakua wametumia digital kamera kwa mara ya kwanza..
    hii mambo tulikuaga tunafanya miaka ya 90 enzi za chachacha
     
  6. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    We Jamaa utakuwa una personal zako tuu...izi ni private pics hakuna forrmula ya kupiga picha...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hizo ni dalili za pombe kukaa kichwani.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona wamependeza na style yao siyo lazima kila picha zifanane
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushamba na matingasi hayo.
     
  10. C

    Chamwau Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe ulitaka waige style zako?kila mtu ama maamuzi yake.
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni pozi jipya hilo,sijawahi liona!
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ulijuaje kama birthday?maana hakuna dalili hiyo,au ulikuwepo halafu mkaudhiana?
     
  13. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni enzi za mwalimu,basi walikua wajanja hakuna tena
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sio fair
     
Loading...