Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ushahidi:Arsenal wenger ni shabiki na mpenzi mkubwa wa Man U!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pawaga, Jan 22, 2012.

  1. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ooooh my dia poor Arsenal,.jamani tukio la arsenal kubadilisha mchezaji dk ya 75 mimi nmelifananisha na kutoa kuni kavu na inayowaka na kuweka mbichi jikoni na huu ni ushabiki wa upenzi wa Wenger kwa man U.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    In Arsene we trust!!!
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi nilishavuta shuka baada ya goli la pili tu, nikapata homa... hata sielewi pride ya arsenal fc iko wapi cku izi
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wenga ni fal@ pia Mpumbavu.
    Naamini yule ni agent wa Man-U kisirisiri.
    Oxlade Chamber alikua anakuja vizuri tu kipindi cha pili, na ndie alietengeneza Bao la Van-Persie.
    But yule babu Mpumbavu akamtoa ili aingie Arshavin.
    Yaani ni sawa na kwenye Ugomvi unatupa Panga ili utegemee mbio.
    Mtu wa kupiga benchi pale alikua ni Walcot, pale bana M'baya wetu ni Babu tu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    407035_10150503638288907_548163906_9075172_1079860909_n.jpg

    he he he.....
     
  6. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    arsenal ni janga,c mnakumbuka kenya m2 alinyonga kisa arsenal kufungwa?,basi leo kuna mdada kazimia,.
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Wenger alikuwa anavizia droo. Arshavin aliagizwa aende pale kuongeza ulinzi. Well, at least haikuwa 8 kwa 2!!
     
  8. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huo ni ujinga; mimi ni shabiki wa Arsenal lakini siwezi kutothamini maisha yangu kwa ajili ya ushabiki tu wa mpira. Kwani bila kuwa na 'the Gunners', dunia itasimama?
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu unena yaujazayo moyo wake, huo ni mtazamo wako. Mbona wakati mwingine substitute hufanyika dakika tatu kabla ya game kuisha?
     
  11. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  12. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chamberlain ni mtoto na kumbukeni arshavin ana uzoefu na ni nahodha wa timu ya taifa ya urusi na hata chamberlain asingetoka ingewezekana kutoa boko!!!nna uzoefu wa mda mrefu kufanya sub!!!!!!!siyo maneno yangu ni babu wenger!
     
  13. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata Van Persie alimpigia kelele Wenger kwa kitendo chake cha kufanya sub ya kijinga achilia mbali mashabiki waliomzomea kabisa.Huyu babu anazeeka vibaya sana.
     
  14. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamaani yeye ndo kocha mwacheni afanye kazi yake namnukuuu
    "He was sick during the week. You have an 18-year-old kid making his first Premier League start and a player who's captain of his country and they are querying the substitution? Let's be serious.
    "I've been a manager for 30 years and have made 50,000 subs. I do not have to justify every decision I make. I stand up for it.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyu babu no kero kwa kweli.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni Arsenal kwa kupunguza idadi ya mabao! kutoka 8 hadi kupigwa 2 mmeimprove sana .Big up Wenger
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lakini ni 10-3 kwa mwaka huuuuu
     
  18. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hivi anaitwa Arsenal Wenger? hahahahahaha kwikwikwi
     
  19. +255

    +255 JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Amesema ana uzoefu wa kufundisha kwa miaka 30 na kaisha fanya sub zaidi ya 50,000. Kwa hiyo anajua anachokifanya
     
Loading...