Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni usahahidi tosha wa Rev. Msigwa kuhusu msafara wa Pinda

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIMBURU, Jun 17, 2011.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    10.JPG 11.JPG msafara.JPG
     
  2. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    jf kiboko
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pinda atajibu nimeona kisha inapotezewa si wako madarakani
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Duu hii kibokoo huyoo kibibi chao cha jazba kitamzuiaa tena si amewekwa pale kwa kazi maalum?
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuhh Bibi Kiroboto mbona atasema iwasilishwe kwa Maandishi na sheri haitachukuwa mkondo wake kwa kuwa Magamba wapo juu ya sheria lakini mwisho wao unakaribia. Bi Kiroboto Bi Kiroboto nakuonea huruma kwa kuwa umejitakia mwenyewe utumike kwa Mafisadi
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi wakuu "Mtoto wa Mkulima" si mlidai kwamba siku hizi "amejivua gamba" kupanda yale magari ya kifahari? Au hili la mbele kwenye picha hapa chini lina thamani gani wandugu?

    [​IMG]
     
  8. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nina wasiwasi kama kweli huu ni msafara wa Pinda!!! Hivi Pinda anapanda gari lenye nembo y state house yaani yenye ngao ya Bibi na Bwana kama Rais? Hata hivyo atathibitishaje kwamba huo ndio ulikuwa msafara wa Pinda!!!!

    Tiba
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Soma hapa pia picha na maelezo vinapatikana!
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mnataka waziri wenu mkuu atembelee bajaji?
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe alizikataa VX, hakulazimishwa! Pia msafara wa magari zaidi ya 50 ndugu, mmmmh! Tena usinikumbushe ule msafara ya kumpekeka Mbowe Arusha ulivyogharimu TSh 50m/-! Kweli viongozi tunao!
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Lord Justice tafadhali ondoa hiyo misquotation yako ya Qurani.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ishu ya Lema na Pinda iliishia wapi? Mbona huyu mama anamuwekea mtoto wa mkulima maisha magumu kiutendaji?
     
  14. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio mis-quotation! Hata hivyo siiondoi! Pia usituondoe kwenye hoja!
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rev. Msigwa, nimependa pale alipothibitisha kuwa "SERIKALI YA TANZANIA INAUA WATU, tena akatoa mfano wa nyamongo na arusha".... Huyu mbunge kiboko!
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu mzee atamwaga machozi muda si mrefu.....fisadi kabisa
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hii migari yote inaenda wapi? nchi sio maskini hii
     
  19. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitaki kuamini kama hii ni Tanzania, kidogo nifikirie mkuu wa nchi anatoka nje ya Damascus, au mbabe akirudi zake Tripoli kutoka Misrata.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Lukuvi alisema PM amekataa VX anatumia GX kupunguza gharama
     
Loading...