Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni urembo au zaidi ya urembo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Mar 13, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha nyuma, watu waliaanza kuvaa vikuku au cheni za mguuni; watu walihushisha na vitendo vya kufanya mapenzi tofauti na utaratibu.Pamoja na hayo, watu wengine walihusisha vitendo hivyo na urembo tu wa kawaid !.
    Siku hizi nimekuwa nikiona watu wamevaa pete katika vidole tofauti tofauti hadi dole ngumba bila kusahau la kati.
    Hii ni kwa wanawake na wanaume. Kwa ufahamu wangu mimi, kidole cha ndoa au mahusiano ni kile cha pili kutoka kwenye kidole kidogo.

    WanaJF, napenda kuuliza, je huu ni urembo tu au ni zaidi ya urembo?
    Tafadhari, mwenye kufahamu atujulisha maana na aina ya uvaaji wa pete na vikuku.

    Nawakilisha.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    pete pambo la vidole
    kikukuu pambo la mguu
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MadameX naona umeanza na 'general meaning' !
    Nafikiri utakuja na 'speficic meaning'
    Vipi zile za ndoa, nazo ni pambo la vidole?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni urembo hakuna zaidi.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, am too old fashioned to understand this.
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmhh kweli??
     
  7. d

    dav22 JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he neipenda hiyo highlighted......
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni pambo tosha
    huoni Married But Available (MBA's) walivyo wengi, wake kwa waume.

     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Beauty and style...
     
  10. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kongosho,not again please,you cann't be that way
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Free Manson at work.
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maendeleo maana yake kuongeza hatuwa zaidi! Hivyo kuongeza idadi ya pete ni maendeleo.
     
  13. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanakuchanganya ili usielewe kama yuko ndani ya ndoa, ili isiwe tabu kutupa ndoano.
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmmm kali hii
     
Loading...