Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni upuuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Jul 1, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi za watu zinasimama magari hayapo kwa saa nzima eti kisa msafara wa Liwalo na liwe hapa Mwanza barabara nyeupe mpaka Airport.
     
Loading...