Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni unyama wa hali ya juu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mama Brian, Aug 15, 2010.

  1. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes haijakaa vema .....ila sababu inayotolewa inaweza isiwe yenyewe lakini hiyo haijalishi kwa sababu kumfukuza mtoto wa miaka 8 kwa sababu yoyote ile ni unyama. Ila kuna uwezekano pia hajafukuzwa wala ila mama yake wa kambo inawezekana ana m mistreat na labda maefanya soo fulani kama mtoto na kama mwanadamu sasa ameamua kukimbia kibano kitakachofuatia. #
    binafsi sipendi mambo ya umama na utoto wa kambo.....kwa sababu hata kama mtoto akiwa mwema vipi mama wa kambo anawezasaka mapungufu yake na hata mama wa kambo akiwa mwema vipi mtoto anasaka mapungufu...so its horibo
    mix with yours
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu kazi ya kukaa na mjane, yatima au mtoto wa kufikia ni ngumu sio mchezo.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Dah! kama ni kweli basi inasikitisha sana. Mimi na moyo bana...sina jiwe. Siwezi kabisa kuwa katili kwa mtoto mdogo. Sijui mijitu mingine imeumbwaje tu.
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haijakaa vizuri.. huyo Mama Afungwe miaka 30 ili iwe fundisho kwa wajinga wengine kama yeye! Ingekuwa damu yake asingefanya hivyo.
     
  6. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Mpaka kwanza ukae naye. Ndiyo utoe comments. Soma comments za Kwapani. Ameweka kila kitu mle.
     
  7. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtazamo wako ni mzuri sana...
    Kwa umri wa huyo mtoto (miaka 8) bado hawezi kusaka mapungufu ya mama wa kambo.

    Matatizo yanayotokana na mtoto wa kambo ni machache sana ukulinganisha na yale ya mama. Ninauzoefu na hayo mambo kwa kuwa nimeishi na mama wa kambo kwa miaka 16. wakati mwingine ukumwamkia tu asubuhi anajibu "kamwamkie mama yako"
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ni wazi hukuona nilivyoandika "kama ni kweli"....

    Karudie tena kusoma nilichoandika ukielewe. Usipoelewa rudi uniulize.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huwa bora baba wa kambo kuliko mama wa kambo.........kwa Tanzania.
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUYO ATAKUWA NA ROHO MBAYA SANA MTOTO HUYO BADO MDOGO SIDHANI KAMA ANAWEZA KUMSHINDA MAMA KUMLEA :mad2:
     
  11. P

    Phoibe mshana Member

    #11
    Aug 16, 2010
    Joined: Sep 19, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu kwa kweli ni unyama wa hali ya juu!!!
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha machungu aisee,kusahau ni ngumu!!unasamehe tu
    kweli kabisa umama vs mtoto wa kambo jamani sikieni tu
    ni wachache wana roho ya Ki-Mungu ila wengi kutafutana mabifu nk nk
    ila wababa izi habari za kuacha my-wife wako na kuleta vimada inaharibu,inajenga chuki kubwa sana kwa watoto na wazazi wa kufikia (kwa upande huu)...
     
  13. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo baadhi ya baba wa kambo huwa wanatafuna ma binti wa kambo wakikua....
    ......kweli njia ni kuepuka watoto wetu kuwa chini ya ukambokambo .....uvumilivu na uaminifu may be utasaidia kunusuru ndoa zetu
    mix with yours
     
  14. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati nina argue juu ya mapungufu sikuwa nime reflect sakata hili....nilireflect relationship btn mama wa kambo na mtoto wa kambo in general
    Pole kwa waliyokupata...kuathirika na hii system ya ukambokambo
    japo hatujajua nini kili m-provoke mama yako wa kambo wakati anakupa salamu hiyo.....the importance of space and time
    Mie siwatetei wa mama wa kambo kwa sababu najua huwa wanajifanya kukubali kulea watotowa mume ili wao waingie kwenye ndoa na kukubalika na mume na PIA KUHAKIKISHA KUWA YULE BWANA HANA SAFARI SAFARI ZA KWENDA KUWAONA WATOTO KWA MTALAKA WAKE but in real sense wengi wao wanakuwa hawana utayari wa kutekeleza majukumu ya kulea mtoto waliyemkuta...bila kujali kuwa mtoto ni victim tu kama makosa hakufanya yeye wala hajachagua/desire kuwa mikononi mwa mama wa kambo...na wala hausiki na ukewenza wa mama yake na mama yake wa kambo
    Kwa ufupi inawezekana mama wa kambo wengi wakukubali kulea mtoto wa kambo kwa hiyana na sio kwa kuatka ama kupenda kwa dhati...
    mix with yours
     
  15. molephe

    molephe Member

    #15
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto ni mdogo sana kumtafuta ubaya mama wa kambo. Kumbuka umri huu mtoto anakula sana kwa ajili ya ukuaji, na chakula ni kitu pekee mtoto ana appreciate (labda na mavazi siku za sikukuu) Kwahiyo kunyimwa chai na kufukuzwa itakuwa ilimuumiza sana akaamua kuondoka kweli. pia huwezi jua aliambiwa asipoondoka atafanywa nini???

    Jamani tusali na kuomba.
     
Loading...