Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni unyama na ukiukwaji wa haki za binadamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Kuwaorodhesha wanawake ulio tembea nao, tena unafanya hivyo kwenye mitandao ya kijamii huku ukiwataja kwa majina yao halisi na majina ya ukoo. Unayefanya hivi ni baba mtu mzima mwenye mke na watoto wawili, unavuka mipaka kwa kusema kuwa eti umewala ule mtandao maarufu wa mawasiliano. Hatukuwepo, lakini mambo mliyo yafanya sirini yawe ni siri yenu yasije huku kwenye mitandao ya kijamii. Inasikitisha
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    watu wengine hawakui....ukiona hivyo ujue ana mapungufu labda ana kibamia au ni mbovu kny game,hivyo anafanya hivyo kujihakikishia kisaikolojia yuko on top! ni kama vile watu wafupi wanavyopenda kujikweza................hii inaumiza wadada tuwe carefulll tunapochagua wenza wa kwenda kuduu nao ukiona ana dalili ya uropokaji unampotezea lol
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mbilikimo wa msitu wa Congo wakikusikia!!!!!!!!!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Bujibuji vip mkuu,..mbona hii story haileweki unaileta vipande vipande,..halafu imekaa kama mipasho vile,....sema usikike,....nani,yuko wapi,kafanya nini na wapi huko.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Acha madharau sasa,..........
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ama!! Kuna watu na binadamu!

    Sasa hapo na yeye si kajishushia hadhi yake hali kadhalika! Aibu hata kwa mkewe!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu kama hao ujue utotoni waliwahi kufungwa jela na majibaba wakubwa sasa kiyama alichofanyiwa kule kuelezea kashindwa ndio ana elezea aloyafanya na msichana,inahusu nini kuelezea ulofanya na mwanamke wakati mko pekeenu? au ndio uonekane rijali? huyo sio mwanamme kabisa,na ukimuone ngoma yake huko ndani utajuta ulimvulia nini nguo wananiudhi roho yangu ilobaki basi2 lakini na huyo mwanamme asisahau kua na yeye ana watoto na huyo alomuanika pia ni mtoto wa mzazi mwenzie iko siku atajua uchungu wake.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    atakua na matatizo upstairs huyo,c bure!
     
Loading...