Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUU NI UMBAYUWAYU AMA UKONG'OTA kushindwa kuwakopesha wanafunzi 1,3505?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMIMI, Sep 12, 2011.

  1. N

    NIMIMI Senior Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF nina viulizo vingi sana kuhusu serikali hii Inayoongozwa na KiranJa wa MBAYUWAYU na KONG'OTA, Mkanganyiko hasa upo kwa bodi ya Mikopo (heslb) na TcU Juu ya kuwanyima watoto 13,505 wa makabwela mikopo kwa ajili ya kugharimia Elimu ya vyuo kwa sababu zisizo kuwa za msingi ambazo wengi mmezisoma pia tcu kushindwa kukukidhi kiwango cha utendaji wao hasa pale kunapokua na malalamiko dhidi yao? Ikiwa wanasiasa wanataka serikali yao iharakishe kuwaongezea fedha kwa ajili ya posho zao na starehe? Je huu ni Umbayuwayu ama Ukong'ota kwa serikali hii?
     
  2. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Du inawezekana nimesahau namba!1,3505 ndio nini?
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    nilikuwa nimekosea kutenga mkuu ni 13,505
     
Loading...