Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ulimbukeni au ushamba?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, May 22, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ATC3-1024x682.jpg Kuna umuhimu gani wa shela kwenye ndege ya kukodi na ya shirika?


    ATC1.jpg Na keki ya nini?
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Keki ya birthday....yes hata MACHIZI wana birthday
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama birthday ya hiyo ndege,mbona ni ya zamani?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sababu aliyeandaa ni CHIZI
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanashereke rise from grave , wacha wajipongeze coz wamekosa ulaji muda mrefu
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye shela ulimaanisha shada la maua???
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Henge kiswahili kigumu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nani middle man kwenye hiyo ndege,Rostam au Manji?
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui kama wamefanya research hawa jamaa zetu nao. Mkodishaji ni eastern-european misheni tauni kweli.
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa elimu.
    kwa hiyo bado ni pale pale.rais misheni town,na raiya wake tunaenda sambamba.
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wanajizimua wenyewe.
     
  12. lukenza

    lukenza Senior Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa wameanza matumizi yasiyokuwa na maana
     
Loading...