Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ukomavu wa siasa au ni ukibaraka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pinokyo Jujuman, Mar 22, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya kwanza Mh. Ole Sendeka alipopanda jukwaan kule Arumeru kumnadi mgombea Ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CCM yalisemwa mengi ikiwepo na kutoa mtazamo wa fikra zetu ya kuwa Mh.Ole Sendeka sasa naye yupo katika kundi la EL, kauli hii ilichangiwa na wengi sana hapa jamvini na kuandikwa kwenye baadhi ya magazeti.
    Sasa kwa picha hii ya Ole Sendeka na Nassari ilopamba ukurasa wa mbele wa gazeti la Tanzania Daima nani kibaraka wa nani au tutauita ni ukomavu wa kisiasa kwa Ole sendeka?
     

    Attached Files:

  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Vyote vinawezekana na visiwezekane pia kumbuka wanasiasa ni baba mmoja ila mama tu ndio tofauti. Vijinasaba vyao vinafanana, intrest zao ni moja tu (usidanganyike eti kukutumikia wewe!) We mkubwa umeshaelewa nadhani.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hakika nimeamin kuwa JF nikisima cha habari za uhakika, hiyo picha imenithibitishia kwamba ni kwel sendeka alimkombatia nassary na kumpongeza. much respect to JF.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwani ni olesendeka alimkumbatia Nassari ama Nassari alimkumbatia Olesendeka kilaza? Tutajuaje?? pengine walikumbatiana..huwezi jua kama historical background zinawahusu!!!
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ntakuwa sawa nikuanganisha na ile dot ya sioi kuhujumiwa??
     
  6. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sangarara; kama ukiamua kuziunganisha dot zako kwa kumaliza kihivyo sasa je kama ilisemwa kuwa Ole Sendeka ni kambi ya EL inakuaje tena amhujumu Sioi ambaye ni mteule kambi yao?
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point taken"
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama Sendeka alikua anampongeza Nassari au alikua anamvuta kijana kijanja kwa kuutengeneza ukaribu na ushawishi wa kiutu kuwa kibaraka wao?
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na maelezo ya mwandishi na mpiga picha wetu ameeka bayana kuwa "Ole Sendeka akimkumbatia Nassari wakati anaondoka kuelekea kwenye kampeni".
     
  10. N

    N series Senior Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa inaonekana sendeka ndo alienda kumkumbatia Nassari, huu ni mtazamo wangu kwakua hapo walipo kuna gari inayoashiria kuwa ni ya cdm na bila shaka ndo anayotembelea nassari kwenye kampeni, therefore sendeka alimfuata nassari na kumkumbatia, hapo vipi????????
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sasa na ww umekuwa wasira siku hzi? usiwe kiraza bhana.
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Ole Sendeka anajua anachokifanya, maana siamini kabisa kwamba sasa yuko kambi ya Lowasa. Nadhani anapigana vita vya ndani, na hapa atakuwa anahujumu tu kambi ya Lowasa! Hii ni advantage kwa CHADEMA.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jana nasri katupiga goli lakini baada ya mechi akakumbatiana na essien.

    hamna cha ajabu hapo.

    jipange
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    It is Sendeka's wish that CCM lose in Arumeru. Hajasahau Lowasa alivyotaka kumfunga kupitia kwa Millya.
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbe wenye maumivu (Chelsea) tuko wengi humu. Pole Ng'wanangwa.
     
Loading...