Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ujinga!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lulenganija603, Aug 5, 2011.

  1. l

    lulenganija603 Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    kwanza naomba mniwie radhi, sikupenda kuandika hili ila imenilazimu! Kuna mwana jf mmoja kaweka link ya selection za tcu za mwaka jana anadai za mwaka huu! Huu ni ujinga kabisa kama huna cha kuandika ni bora kabisa ukiacha! Ukigoogle utampata huyo jamaa! Madogo wanasubiri matokeo yao kwa ham halafu mjinga anaandika pumba! F**k *!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono, lakini kutukana sio vizuri maana unapowasilisha mambo ya maana haitakiwa kufanya ujinga.
     
Loading...