Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa wa nitandao ya kijamii....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ALLEX, Nov 30, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa huu si ugonjwa mraaa...

    FACE.jpg
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na ndo maana vijana wa siku hizi nguvu za uume zimewapungua!
     
  3. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni hostel au?dah kila mtu na ya kwake kwahiyo kama huna uwezo nafasi yako ya kufahamu dunia inaendaje ni ndogo
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii mbona kama vile Jela ya watoto watukutu?
     
  5. c

    chriss mmari New Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaaa
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Good way to go!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio watengeneza spam wakiwa chuo fulan huko naija..
     
  8. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,838
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nitandio ndo nini? Una maanisha mtandao au mtandio wa ubongo. By the way nilikuwa napita kuelekea jukwaa la siasa.
     
  9. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmbarikiwe!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii safi sana inawafanya wawe busy mtandaoni na wasifanye ujinga wasiwe na tabia ajabu
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    unamaanisha nguvu za huku chini ama..?
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    exactly reported recently!
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaaa wako bizy sasa sijui na umeme wa bongo kama
    inawezekana
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ungekutaaa kipindii ilee kunaa mitoto mitukutu,hawaaa wangeliaaa...hizoo laptop wanekuwaa washaibiwaaa kitambo wanaliaaa.watu wanaiba ma blangetiii itakuwaje laptop sipatii pichaaa...shule kamaa shighatini<kili boys,kolilaaa,kilongayaaa,shulee zilikuwa na mijitoto mitukutuu
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu niweke sawaa nguvu za kiume zinapunguaa kwa kutumiaaa laptop
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwasababu wanajikalia tuuu na kuzilalia!!:juggle:
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wale wawe hivi kuliko kushinda vijiweni kuvuta bangi. BTW, Nafkiri hii picha ni ya Nigeria na sio bongo.
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hawa sio wa Bongo, Mkuu wa hapa hapa haiwekani kila mmoja ana Laptop.
     
  19. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no mkuu si hivyo bali imetengazwa leo magazetini kuwa WiFi inapunguza nguvu za kiume
     
  20. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    i think wanaweza kuwa wanafunzi wa kozi ya IT wana group assignment so wanajaribu kuikamilisha kwa kadri iwezekanavyo.... maisha ya chuo!!!
     
Loading...