Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Sibhonike, Jun 5, 2012.

  1. S

    Sibhonike Senior Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    >Kutokwa na ute rangi ya kahawia/chocolate ukeni.
    >Periodic headache.
    >Periodic fever.

    Naomba msaada wanaJF na tiba yake ni nini?
    Asante sana.
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nenda kapime kwanza usikie madoct watasemaje
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nenda hospital, yawezekana una Pelvic inflammatory disease (PID) kama unatoa harufu.
    Wakati mwingine kama unaambatana na vigrapes yaani viyai vinavyofanana na zabibu basi huwa tunasema ni Molar pregnancy. Hivyo wahi hospital upimwe wajue ni nini na upate matibabu. Swali je unaujauzito?
     
  4. S

    Sibhonike Senior Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana,
    Ndio nina ujauzito na ni wiki ya 2 sasa.
    Lakini hili tatizo, leo ni siku ya pili.
    Linanipa hofu sana.
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ni vyema kwenda hospitali kama alivyoshauri mwenzangu hapo juu
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nenda hospital hii yawezekana ikawa ni Molar pregnancy, hivyo nenda hospital madr wakakupime. Kama vp waweza niPm niangalie nikusaidiaje kulingana na mahali ulipo. Good luck
     
  7. S

    Sibhonike Senior Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana, nitafuata ushauri wanaJF.
     
Loading...