Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by oldd vampire, Jan 15, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf doctor..samahani boyfriend wangu anaumwa sana kichwa mpaka damu zamtoka puani nyingi tuu..mpaka sometimes hua adondoka kwa ajiri ya kizunguzungu...na kina msumbua mda mrefu sana ..kuna mtu aliniambia ni dalili za brain tumour ni kweli?nisaidieni mana ateseka sana
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ameshakwenda hospitali? Muda mrefu sana manake nini?

    Hizi symptoms sio za kuchukulia juujuu
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ana hit aji AIDS toka kwa madaktari bingwa wa magonjwa ya kichwa.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuumwa kichwa mpaka kutoka damu puwani ni dalili ya maradhi mengi tu. La kwanza kabisa ni chronic sinusitis Na inabidi utoe dalili nyingine kama vile homa za jioni, mafua, na kadhalika. Lakin all in all ni bora umpeleke Hospital.
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili tatizo litakuwa serious, ila ni vema akawahi hospitali kwani mara nyingi watu tumekuwa na tabia ya kuupuuzia mambo inapokuja kuwa critical ndio unakwenda hospitalini na wakati ho inakuwa ni too late, utaratibu wa kufanya body check up mara kwamara nimuhimu kwani kinga ni bora kuliko tiba.
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, awahi hosp kwa wataalam.
     
  7. j

    jonal rashidi Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa nini mpaka sasa hamjaenda hosptali?
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mpeleke hospitali akapime faster hizo ni dalili mbaya...
     
  9. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana kama miaka mi tano tangu aanze kuumwa
     
  10. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    alienda mwaka juzi wakamwambia ni kipanda uso tuu ndo chamsumbua,wakampa dawa ila bado ateseka tuu
     
  11. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hua aumwa sana malaria hata homa pia
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpeleke mpenzio pale Magomeni, kwa Dk. OLE LENGINE. Atampa tiba zote. Mimi nilikuwa na hilo tatizo at the age of 10-15, chronic sinusitis, wakavinyofoa ikatulia. Nenda kamuone huyo atakusaidia
     
Loading...