Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni ugonjwa gani wa cds

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Sep 28, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wadau nina dvds zangu za movies collection mbili ambazo nimekuta zimefutika ile material ya silver ndani yake ambayo ndio hasa inayohifadhi kumbukumbu, kwa hiyo ukiweka kwenye player haisomi kitu na moja wapo naona ina dalili kama ya ukungu fulani kwa ndani na zote zilikuwa sehemu salama kabisa. sasa hili ni tatizo gani na naweza vipi kuzuia zilizobaki zisipata taizo hilo?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni DVD media iliyorekodiwa sio quality nzuri. Hakuna unaloweza kufanya zaidi ya kuzikopy movie kwenye higher quality media.
     
Loading...