Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa au style ya kujistarehesha??

Discussion in 'JF Doctor' started by ENGINE CONTROL, Jan 31, 2012.

  1. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wataalam kunakitu najiuliza sipati majibu.

    Nimekuwa kila nikikojoa huwa najisikia raha sana kwenye mrija wa uume unaopitisha mkojo.

    Pindi nikojoapo mkojo huwa unanistarehesha sana na kunisisimua kiasi kwamba raha niipatayo ni kama ile ya mwanaume pindi akiwa katika mechi anapokaribia/tafuta kufunga gori kiasi kwamba raha ya msisimuko huo hudum kwa mda hata wa dk nzima hata kama nimemaliza kukojoa.Hali hiyo imenifanya nivutiwe sana na kujisaidia haja ndogo.

    Je huu waweza kuwa ugonjwa??
    Na kama siyo ugonjwa hali hii husababishwa na nin??
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hongera kwa kupata mbadala wa ngono. ukimwi noma
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    toa ushauri au nyamaza!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahahaha!
    Kama ni ugonjwa nadhani utakuwa wa akili.
    Ngoja jf psychiatrician aje.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama huna magonjwa ya zinaa sijui labda itakuwa ujaduu muda mrefu..
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    njoo nikusaidie kukukuna.....
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Psychological case!
    Kama umri umefika tafuta demu, ikibidi oa kabisa.
    Kama tayari ushaoa na bado una hali hiyo, nenda kwa mtaalam wa saikolojia.
    Matatizo kama haya ni mengi,
    kuna wengine wakiona hata ch*pi ya kike imeanikwa bafuni wanajisikia raha hadi wanasimamisha.
     
  8. m

    majimbi Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu hii sasa kali ndo naskia leo
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! ndio kwanza nisikie.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mmh we nawe umecharuka lol
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Duh! Ngoja 2wasikie wenye taaluma yao
     
  12. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    case kama hii nimeshaipata hapa ofisini ss upande wa pili ni hivyo hivyo au?
    tiba ni juice ya pili pili.....kwa upande wa pili lazima iwe tete e tete...
     
  13. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ujafa ujaumbika.
     
  14. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali!!
    Nadhani tiba ipo. Tuwaachie wataalamu watatoa majibu mazuri.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tehtehteh..! Haswaaaa, kama vp ajaribu kukojoa amevaa buti then atupe fdbck
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia usije ukajipa mimba.
     
  17. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu ngoja nifanye mpango nijitafutie kadem ni toe vigonela halafu tuone kifuatacho.Maana ni kitambo sana sija duuu
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe ulikua na majibu yako na sasa unataka kuchukua hatua so ulitaka ushauri wa kazi gani?
     
Loading...