Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa au nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by LadySwa, Apr 28, 2010.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kichwa hakiniumi il nahisi kama tambaazi hasa juu utosini ,na mara nyingine inapotea au pia kama vile uhisi kitu kichwani .
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh! pole mateso yakizidi nenda kwa daktari.
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu.pole.pls wahi hospital
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana, nenda kafanye vipimo, pale TMJ kuna vipimo vizuri sana vya tatizo lako tatizo ni gharama kubwa
     
Loading...