Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa ama?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kabakabana, Sep 21, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanajf nilishawahi kupost siku za hapo nyuma kuwa napenda ngono sana.Lakini siku za hivi karibuni hii hali imezidi kuongezeka nina hamu sana ya ngono yani hata nikiangalia watu wanakiss kidogo mimi huku teari au nikisikia mambo ya mahaba mimi hoi kiasi kwamba hata siwazi mambo mengine?nifanyeje?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Aise mimi bado mdogo hayo mambo siyajui
    Huna kazi za kufanya au uko idle muda mrefu
    au unaangalia sana porn au uko alone kwako
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yote hayo sio kweli nafanya kazi lakini pale tu napopata muda kidogo nawaza hayo mambo tu na raha yake
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu majukumu yakiwepo na yakiwa yanakusumbua hata hilo wazo la ngono hutakuwa nalo
    Keep yourself busy all the time na weka mawazo yako katika maendeleo na achana na kuwaza skirt ambazo zipo muda wote na zitaendelea kuwepo tena nzuri zaidi ya hizi
    Waza maendeleo yako na waone hawa viumbe watu wa kawaida na fanya mapemnzi au waza mapenzi pale inapobidi
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mbona si tatizo!!! ukickia hamu y kufanya ngono si ufanye ......au huna demu?
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo jingine ni kuwa sina demu permanent napenda radha tofauti
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu ntajitahidi kufanya hivyo yani hapa kwenyewe teari
     
  8. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Basi kumbe hauna msimamo! Unajua unacho kifanya.
     
  9. M

    Magoo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ngono mwanaharamu mapenzi shujaa
     
  10. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkaka hiyo hali wala hata sio ugonjwa' fanya usiwe unakaa idle so kama huwa hufanyi mazoezi jitahid uanze koz baada ya mazoez mwili utakua umechoka so mawazo hayo hayatakuwepo. Na mazoezi ufanye ya kweli kwel kwamba mpaka mwili unachoka
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najitahidi ndugu zangu ahsanteni sana
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we ndiyo una balehe au una mapepo.
     
  13. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana, kama unahisi ni tatizo jaribu kutafuta njia mbadala za kuepukana nalo kama ulivyoshauriwa,lakini kwa maongezi yako unaonekana unafurahia hali hiyo,pole sana! Binafsi nimeanza ka mchezo hako ka mambo ya kikubwa mwezi uliopita tu,kwa mara yangu ya kwanza nilienda mara 13,baada ya kupata ushauri wa daktari haikuonekana kama ni tatizo; so zingatia ushaidi wa wadau.
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Unajiendekeza, kesho utaingiwa na mawazo ya kupiga chabo then utakuja tena kuuliza nao ni ugonjwa?
     
Loading...