Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni ugnjwa gan?

Discussion in 'JF Doctor' started by oldd vampire, Jan 15, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf doctor..samahani boyfriend wangu anaumwa sana kichwa mpaka damu zamtoka puani nyingi tuu..mpaka sometimes hua adondoka kwa ajiri ya kizunguzungu...na kina msumbua mda mrefu sana ..kuna mtu aliniambia ni dalili za brain tumour ni kweli?nisaidieni mana ateseka sana
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ina maana hajaenda hospital yeyote.???!!!..................Mpeleke hospital please
     
  3. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema hospital walimwambia ni kipanda uso ndo chmsumbua..lakini kadri siku zinavoenda ndo chamsumbua zaidi
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aende hospitali nyingine kwa uchunguzi zaidi. Poleni
     
Loading...