Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ufisadi au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brine, May 25, 2012.

  1. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji viongozi wenye uchungu na nchi na siyo bora kiongozi,
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Bado natafakari matokeo ya huu uwekezaji unaofanywa na serikali kwenye elimu ya msingi. Kama msingi wenyewe ndio huu basi tusitarajie miujiza sekondari na vyuoni ambapo jana tu waliripoti suala la watoto wa kike kutafuta pesa za kujikimu kwa kutumia miili yao.

    Sijui nani ni mwanzilishi wa hii nukuu lakini najua Baba wa taifa aliwahi kusema "if you think education is expensive try ignorance" nadhani nchi yetu kwa sasa inawekeza kwenye "ignorance" baada ya kugundua kuwa elimu bora ni gharama. Kwa mtaji huu lazima ndugu zetu maalbino na wamama vikongwe wanyanyapaliwe na kuuwawa.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii ni zaidi ya ufisadi yaani kwa kifupi ni dhambi. Dhambi ambayo nadhani hata Mungu anaishangaa. Miaka 50 ya uhuru na fedha zilizotumika kwenye shrehe hiyo zingeleta mabadiliko shuleni huko. Aibu impata Rasi wa sasa. Aende Geita aone dhahabu zinavyopelekwa nje ya nchi.
     
Loading...