Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni udanganyifu..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BABA JUICE, Dec 22, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa fani yangu ya pictorial observation and analysis,millard ayo,anawadanganya watanzania walio wengi, ameandika kwamba hii ni mbezi chini! ayo.jpg
    wewe mwanajamii unaonaje
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maporoko yapo
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,353
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    nilidhani mie tu niliona. Kweli ni upotoshaji
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Duh! Fiksi mchana mchana kabisa!! Hiyo housing style si ya bongo!! Bongo bado hakuna nyumba nyingi za fibre!!
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nimejaribu kuangalia tena na tena sijajua wapi hapa..ngoja nirudi Kigogo kwetu.
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ule kwa nyuma pale si mlima ule? Mbezi kuna mlima mkubwa hivo?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Jamani millard anatafuta hits kwenye web yake mshaara mdogo jamani nae anataka atoke kwahyo sponsor wakiona hits nyingi ataingiza pesa,ila kiukweli millard ayo anatudanganya hiyo pic sio ya mbezi kabisa
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Hiyo labda ni "dream home" yake imeenda na maji.
     
  9. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa huo mlima nyuma ya hiyo nyumba upande wa kushoto ni mlima gani?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ulongo mchana kweupe.
     
  11. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mbali kuna watu na mmoja kavaa koti jeusi. Mbezi ipi watu wanavaa makoti?. Dogo kachemka
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh! Nyumba za Bongo bila UKUTA...
     
  13. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Msimtwishe kijana uzito mkubwa namna hiyo wa uongo! Wangapi wamewahi kufika Mbezi ya Manilla, Philipines? Hamkuona kimbunga kilivyopiga na kusababisha uharibifu mkubwa kule? Sasa uongo wa Ayo uko wapi? Ushamba wenu tu wa kutokutembea...
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwacheni na SWAGA pori zake.
     
  15. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi mbeya au dodoma kuna mbezi au!!! maana huo mlima nashidwa elewa kabisa haufanani na makongo juu wala bonyokwa
     
  16. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    duh,na wale kando si wazungu..haya!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hahahahah.......Anafikiri sisi ni vilaza kama yy.
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hio nyumba ni iko US,na ilitokea kipind cha mafuriko juz juz baada ya tetemeko
     
  19. k

    keke Senior Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muongo mkubwa, hiyo siyo bongo kabisa hata mimi nilimstukia.... si angesogea pale jangwani au kigogo apate picha za kweli.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Simple aina ya udongo tuu inatosha kujua kuwa apo si mbezi!
     
Loading...