Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni Uchawi wa Wamasai hii ni kali kuipita zote jamani......

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 14, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kazi ni kwako
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hao wamasai wanaroho ngumu kama jiwe, duuuuuuh yaani wanyama wote waliopo hadi wakapore kitu cha mzee wa mwitu, maajabu ya Mussa haya.
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii ni kazi ya HOLLYWOOD.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee....
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duuuh!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Unavyofikiria wewe kuwa ni kazi ya HOLLYWOOD?kaa na imani yako hivyohivyo.......
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Dah! huu ni ujasiri wa hali ya juu! Simba 15 wanaingia mitini kwa Wamasai watatu!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo kazi ya HollyWood hebu angalia video nyingine katika you tube hapo hapo ulipofungua utaona kama ni usanii.

    Hapo sasa halafu jamaa kiulani kabisa wanaondoka, lakini mimi nadhani hawa jamaa lazima watakuwa na madawa ya kienyeji kidogo!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bado inasadikika wao ndio bado wana mambo ya asili mpk karne hii ya 21 Africa nzima. Uliza uambiwe. Olayeni supai!! Hiyo ni moja ya salaamu ktk lugha yao.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa Mkuu na pale walipochuchumaa kwa dakika chache labda ndio walikuwa wanafanya "vitu vyao" :):) kabla ya kuuvamia mzoga ule wa Simba wale tena wenye afya tele.
     
  12. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo mnakaa Dar tu hivyo kila jambo mnashuhudia likiwa tayari second hand....Hiyo mambo ni live na kweli,huku pande za Kaskazini tumeshazoea maisha yao na amani usiamini nasisi wahamiaji wa pande hz tuneshafundishwa hizo maujasiri.
    TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE.Karibu Arusha,jivunie kuwa mtanganyika.
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Simba wa siku hizi si jasiri kama wa zamani, kuna mabadiliko ya ajabu yanatokea unakumbuka zamani kuku mwenye vifaranga alivyokuwa anakuwa mkali ona kuku wa sasa mwenye vifaranga, ukimsogelea, anakimbia kaa usain bolt.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Waambie ya kwamba waje waone live hawa Ndg walivyo wajasiri,tembeleeni huku mjionee. Hawa ndg siyo wakorofi lakini we wachokoze bila shaka CHUNGU KAMA NGOROTIKI utajua ndiyo lugha yao ama wamekosea matamshi.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Mkuu unasema uongo mnyama ni mnyama wewe huyo huyo kuku jaribu kuchukua kitoto chake uone atakavyo kuvamia na kukupiga . Simba Wa sasa na simba wa Zamani wanatofauti gani? Wewe ukienda kwenye mbuga za Wanyama msogelee Simba uone atakavyokutenda .
     
Loading...