Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni uchafu miss tabora..mwadada aanika makalio yake mbele ya mh:william ngeleja

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Jun 3, 2013.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]


    [​IMG]

    Mmoja wa washabiki wa muziki wa kizazi kipya ambaye alivaa vazi lililoacha ------ nje....


    Shabiki huyo alipanda jukwaani kumkumbatia msanii maarufu nchini , Ommy Dimpoz wakati alipokuwa akitoa burudani katika mashindano ya Redds Miss Tabora.
    Tukio hilo la aibu lilitokea mbele ya wabunge....

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mbunge wa Jimbo la Sengerema Bw.William Ngereja akiwa na Diwani wa kata ya Kitete manispaa ya Tabora Bw.Daniel Mhina ambaye alikuwa MC katika onesho hilo lililofanyika katika ukumbi wa Frankman Hotel mjini Tabora.


     
  2. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,128
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wote wamepotoka
     
  3. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 34,381
    Likes Received: 11,184
    Trophy Points: 280
    mmh hata pichu hakuna!!!!!!
    huyu yupo kikazi zaidi......
     
  4. Maboso

    Maboso JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2013
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 3,395
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wenyewe wanajiona wanakwenda na wakati.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Wote wameoza na kupungukiwa Utukufu
    wa Mungu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,023
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni huo uchafu unaousema? watu wanaangalia tools, na Ngeleja yuko Interested.
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,050
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Halafu nikiongea maneno ya haki naambiwa nawadhalilisha wanawake
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    na ww mchafu......
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,878
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jamani hata kifungio hakuna???
     
  10. h

    hacena JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2013
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimekubali wanawake wengi siku hz hawapendi kuvaa makufuli
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,862
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nilivyosoma heading na kuangalia hiyo picha ya kwanza kabla sijasoma maelezo, nikadhani uchafu unaozungumzwa ni huyo binti kashusha kinyesi hadharani...
     
  12. h

    hacena JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2013
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    of course anakuthibitishia hayupo kwenye ck zake biashara inaongeleka
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,862
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Naomba kuuliza...wakati mwanamama huyo anamwaga radhi, Ngeleja alifunika uso wake au aliendelea kukodoa macho kodokodo?
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2013
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    Jamani hapo sasa mnamuonea dada wa watu si amevaa zile za siku hizi zinazofichwa na makalio...
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2013
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,528
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu hizi pilipili hoho wanazovaa, hazifuniki makalio kabisa. Halafu mdada yuko fit hapo back.
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    aah wap mkuu....wanaweka zile za kuchovya....zinanyonya ile nani hii yote akitoka hapo anabadili....muulize mumiani StevieDii
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    aisee arifu.....dada la kinyamwezi mashaallah....huwezi kukuta hizi makitu moshi....
     
  18. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 34,381
    Likes Received: 11,184
    Trophy Points: 280
    Joto ndugu yangu!!!!!!!
     
  19. h

    hacena JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2013
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh hata arusha, juzi wakati wa kilaji cha weekend tulikuwa tunawahoji baadhi ya akinadada walikubali lkn sababu za msingi walizotoa sikuziona
     
  20. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2013
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sio kifungio ni kifungashio
     
Loading...